Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais 2015 ni Prof.Lipumba toka CUF

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bornvilla, Jul 8, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama unataka au hutaki ndio hivyohivyo!
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahahaha kama unadhani ni kweli bas hapo unajitekenya mwenyewe alafu unacheka
     
  3. Lenja

    Lenja Senior Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani wewe ni CHIZIIIIIIIIIIIIIIIIIIII Km siyo chizi, basi we MAHUTUTI, NA upo ktk hali ya KOMA.
    Yaani, hujitambuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naona bado uko usingizini unaota njozi....yaani chama chenye mbunge mmoja huku Bara
    kinawezaje kuchukua nchi? Labda atakua Rais wa Buguruni kwavile pale ndipo ilipo makao
    makuu ya CUF....RIP CUF!
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na admire kuto kukata tamaa kwa mashabiki wa huyu mtu aisee. CUF ilisha kufa 2010 lakini bado kuna mashabiki wanao jipa moyo kuwa ita fufuka.
     
  6. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,427
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Mambo ya vijiwe vya kahawa vya Buguruni usituletee hapa, usitujazie post baki na dada zako fb, hapa ni analysis za kushiba.............
     
  7. nilikuwepo

    nilikuwepo Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    prof. Lipumba is a lost cause
    do not waste your time discussing this man
     
  8. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hii post imekaa kifesibuku zaidi
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda awe rahisi 2015!
     
  10. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Wa cuf sio TZ
     
  11. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nimesema hivi! Kama hamtaki acheni! Lakini huo ndio ukweli!Mbinu zote za CDM tunazijua na ndio maana kwa mbinu iliyotumiwa kuingiza imani katika vichwa vyenu na kuwafanya kuwa vipofu! Mbinu mliyotumia kuiangamiza ndio mbinu itakayowamaliza kwani hata bible inasema atakaye ua kwa upanga na yeye atauawa kwa upanga! CDM imekamata wahariri wote! Hivyo CDM acheni kujipa matumaini kwani siku sionyingi CDM itaporomoka kutokana na uozo uliomo ndani!
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uamsho at work!
     
  13. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    If wishes were horses beggers would ride!
     
  14. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Bornvilla wewe unajulikana kwa udini, sound like an affiliate of Uamsho group
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    ana matatizo mawili makubwa Cardiac arrest na brain concassion msamehe mwache aendelee na tiba, hope he will recover and come back to his senses!
     
  16. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona ataendelea kuwa mgombea pumba wa kila uchaguzi. Na mtaendelea sana tu kumpokea pale uwanja wa ndege Dsm, kila anaporudi kutoka UK kwenye semina za uchumi hewa.
     
  17. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Naona mmeamua na mwenzako@vijisenti
     
  18. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Lipumba mwenyewe anajua hawezi kuwa Rais, alafu keshaolewa na CCM na wewe unataka ndoa kwake, ALL THE BEST.
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ebwana wapi mishikaki ya utumbo wa kuku?
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    hivi cuf hakuna mtu mwingine wa kugombea tofauti na prof...kila siku yeye tuuuuu..tumemchoka!!!!!! tunataka watu wapya wakuuuuuuuu
     
Loading...