Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rainfred Masako na Yahya wa Star tv

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by CHUAKACHARA, Apr 2, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Imebidi niwambie ukweli acheni ushabiki mkiwa kazini. Jana mlionyesha wazi kuwa kuegemea upande wa CCM-nyinyi ni wanachama/wapenzi wa CCM.

    Masako ulipoanza tu kutangaza matokeo ya awali wakati CDM wanashinda , ulisinyaa sana lugha ilikuwa ya CDM kura kadhaa, CCM kura kadhaa. Awamu ya pili yakaja matokeo ya CCM kushinda ukabadilisha lugha na kuwa ya ushabiki na kusema CCM yazoa kura, CCM yajizolea kura.

    Na wa Mwanza hivyo hivyo alilaumu sana mitandao ya kijamii kuwa imetangaza CDM kuongoza, ukisema bado vituo vingi. Jinyonge basi !!!!
     
  2. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha uongo. Masako alikuwa fair. Tena kama mtu ni kada wa CCM unaweza sema aliegemea CDM.
     
  3. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu mzee anazeeka vibaya, kila alipopewa matokeo ya ccm alikuwa anasisitiza rudiaaaa, huku amekenua meno nje, ni kweli ni mojawapo ya magugu yanayopaswa kungolewa katika filosofia mpya ya m4c
     
  4. J

    Jadi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hata mie jana jioni Masako aliniboa nikaachana kabisa na ITV, alikuwa anaweka kibesi kabisa pale CCM wakiwa wapo juu, mtangazaji anatakiwa awe neutral sio mpaka watu wakasirike
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Huyu mtu hana sifa ya utangazaji kwani alikuwa anainyesha waziwazi ni upande upi anapendelea. Kutumia neno ccm WAMEZOA kwa mkazo mkubwa zaidi na lugha yake ya mwili, vyote ni viashiria vya upendeleo. Kulikuwa na mtangazaji mwingine ambaye alikuwa anatangaza bila kuonyesha upendeleo na kuelezea vizuri mchskato wa matokeo.
    .

    Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
     
  6. t

    tikatika JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    hata wapendelee Mungu hapendelea .
    Akipiga tiki huwez badili matokeo
    Peoplesssssssssssssssssssssssss!!!!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hicho kizazi cha akina Masako ndiyo kipo kwenye kumalizia enzi jamani, wala msiogope!
    Kuna vichwapanzi wachache kama akina Marin hassan ambao tutadeal nao hadi waeleweke!
     
  8. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Yahya anabanwa na bos wake so 2simlaumu sana jaman.
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nina waswas na maneno yako...masaku alikuwa akisisitiza kuwa hicho kinachoonekana ktk matokea ni kutokana na sera za wagombea walizowaambia wananchi...hiyo ilikuwa haijalishi kama ni cdm au ccm wameshinda...muwe fair jamani....hata kama ni ccm kwani kuna ubaya? mbona sisi tuko cdm na siyo vibaya...ni mambo ya siasa tu...inabidi tuvumiliane...labda tbc ndio wamepoooooooooza!!!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yahaya ni chadema damu'yaani pale alikuwa na mahasira ya kuibiwa kura'hata masako ni chadema piga ua'ile kazi wanayofanya siyo nyepesi kama mnavyofikiri'jifunzeni kusoma watu
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mimi yahya namkubali sana...ni kati ya watangazaji wachache ambao wanairusha sana JF...tena hadharani...ni mtangazaji yupi uliyekwisha kumsikia akiwaambia wasikilizaji na watazamaji witumie JF kama source ya information? tuwe fair...nasisitiza tuwe fair!!! kama ukiona ameteleza basi ni ktk kujaribu kulinda maadili ya uandishi tu and nothing else!!! Big up Yahya for promoting JF openly!
     
  12. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sisi hata kama hawataki kukututangazia matokeo tumisha yapata, waende zao huko na hizo redio za mbao!
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kunyweni bia,bill leteni kwangu.pipozpawaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nilitaka nikugongee li-thenks ila sijaliona lidude la kugonga...Thanks kwa kuwaelewesha wanaJF wenzetu...Yahya ndio mtangazaji pekee anayeirusha JF na kuitumia kupata maoni openly!!!! tuwe fair...me i like yahya kwa kweli....sina wasiwasi na loyality yake kwa cdm!! pamoja sana JF
     
  15. D

    Darick JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kuwa huyu mzee hakuwa na upendeleo wa kiasi hicho. na hata hivyo masako asingeweza kubadilisha matokeo tusijiingize kwenye vitu ambavyo kwa sasa havitusaidii. Tumwombee kamanda wetu mpya Nassari aanze kutekeleza majukumu yake vema
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nasikitika na Mzombe Zanda ameshindwa kabisa kusoma magazeti leo asubuhi via RFA/Startv
     
  17. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,406
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Let's be fare to Masoko!! Masako alikuwa fare Mbaya!! Ila alikuwa na wasi kama final Matokeo Magamba Wangeshinda Ingeweza Mletea Shida!!
     
  18. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap kabisa hata mie nilishangaa sana baada ya kuanza kusinyaa kwa Masako baada ya maokeo ya awali but baada ya CCm kuanza kupata kura nyingi tabasamu lake lilirudi mara moja
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kura za mwanzo CDM Masako alionesha uchangamfu sana hadi akasema watu wamechoka kudanganywa, vijana wanataka mabadiliko hawaogopi dola na vitisho. Ufoo Saro ndo alikuwa wa kwanza kutuma matokeo ambayo ccm inaongoza. Mzee Masako aliishiwa nguvu hadi nilikahisi atatiwa kibano

    Haikupita muda akawa anatangaza matokeo amepanic, na kuchanganya matokeo. Nahisi simu ilipigwa studio, na mMsimamizi wa matangazo akawa amemuagiza afagilie ccm kuliko CDM

    Kama uliangalia matangazo yake tangu awali jana utamtendea haki Masako
     
  20. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Masako anampango wa kwenda kugombea songea/mbinga kwa tiketi ya CCM.....for the record....Yahaya sijuhi ila kwa kuwa umchemka kwa masako more likely na kwa Yahaya nina shaka
     
Loading...