Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAIA MWEMA: Bastola ya kigogo UVCCM yatoboa tumbo mwanafunzi wa CBE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Dec 21, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot] [/FONT]

    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]

    WANAJAMVI WENZANGU:


    Kuna hii stori katika Raia Mwema le ukurasa wa 3 ambayo naona vyema ni-share nayni, na hasa iwapo kama kuna mtu analifahamu tukio hili na ni nani huyo kigogo wa UVCCM.



    Bastola ya kigogo UVCCM yatoiboa tumbo mwanafunzi wa CBE.

    [FONT=&quot] [/FONT]


    Na Mwandishi wetu.



    Bastola ya kigogo wa makao makuu ya UVCCM mjini Dar es Salaam imemjeruhi tumboni mwanafunzi wa Chuo cha Biashara (CBE), Raia Mwwema imeelezwa.

    Habari za uhakika zinaeleza kwamba mtu mmoja anayetajwa kuwa dereva wa kigogo huyo, alikwaruzana na mwanafunzi huyo Emmanuel James (30) eneo la Sinza Mugabe karibu na Hoteli ya City Style.

    Kwa mujibu wa taarifa hizo, wakati wa tukio hilo kigogo huyo hakuwepo kwenye gari ambalo aliacha bastola yake na dereva aliitumia kuwafyatulia risasi vijana waliomhoji sababu ya kuwamwagia maji machafu.


    “Baada ya vijana hao kupiga kelele za kwa nini wamemwagiwa maji machafu, dereva huyo alipaki gari na kuanza kuwafokea vijana hao na walipojibizana naye alifyatua risasi mbili hewani na baadaye moja kumlenga tumboni Emmanuel James,” kinaeleza chanzo cha habari.

    Tukio hilo ambali limertokea saa saba usiku wa Novemba 30 2011 limeibua maswali mengi baada ya kuwapo taarifa za kutokamatwa kwa wahusika wala silaha iliyotumika katika tukio hilo.

    Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa (kipolisi) Kinondoni, Camillus Wambura, hakuwa katika nafasi ya kuzungumzia tukio hilo kutokana na kuwa katika majukumu mengine ya kitaifa.


    Juhudi za kumpata Emmanuel kujua hali yake na kueleza kuhusiana na tukio hilo hazikuweza kufanikiwa wiki hii, huku wahusika wakielezwa kutamba kutochukuliwa hatua zozote.

    Taarifa ya tukio hilo zimeripotiwa katika kituo cha polisi cha Urafiki Dar es Salaam ambako imeelezwa kwamba hadi sasa wamekuwa wazito kuwahoji wahusika na kufanya uchunguzi zaidi kuhusu silaha iliyotumika.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ama kweli... yaani mtu kuhoji tu kwa nini kamwagiwa maji machafu ndo itolewe bastola?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hatuwezi tukawa mahakimu hapa hadi hapo tutakapopata ushahidi wa pande zote mbili. Hadi wakati huo naomba hii thread isichangiwe kitu.
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Nchi ilianza kuharibika mara tu baada ya kujifanya kuwa na sisi tuna Second Amendment inayoturuhusu kuwa kumiliki silaha kiholela kama njugu. Sehemu nyingi za Ulaya hawana uhalali wa kumiliki silaha kioholela kama Marekani, na leo hii Tanzania nayo imekuwa kama Marekani kwenye upaned wa silaha. Matokeao yake zinatumika hovyo hovyo tu; na watu kuuwawa na kujeruhiwa bila sababu ya maana. Matukio ya mauaji au matishio ya kutumia bastola yamekuwa ya kawaida Tanzania Tangu Ditopile aue mtu, na baadaye kuachiwa huru na serikali yetu hadi hapo mwenyezi Mungu alipoingilia kati. Siku moja kuna mtu alimpiga mwenzake risasi ya kifuani kwa short range na kumwua papo hapo wakiwa kwenye baa, lakini kesi yake bado inasuasua. Tumesikia mastaa wacheza michezo ya kuigiza, watoto wa wakubwa, wanasiasa na watu wa kawaida tu wakitishia wenzao kuwapiga risasi bila hatua zozote kuchukuliwa dhidi yao
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Ushahidi utapatikanaje iwapo polisi wamelala? Tukisema mapolisi wetu wanaburuzwa kwa pua na vigogo wa CCM yanakuja maneno.
    Wanajamvi msimsikilize huyu magamba, changieni hii thread ili pengine huyo kigogo abainike.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    This is a form of class struggle between those who have motorised vehicles and pedestrians!! Barabara zetu ni makorongo matupu hivyo basi wakati mvua ikinyesha kunakuwa na madimbwi makubwa ya maji barabarani na kwavile barabara zenyewe ni nyembamba magari yakipita sehemu za madimbwi hurusha maji; na kama watembea kwa miguu wakiwa karibu ya hayo madimbwi maji hayo huwafikia!! Sasa hapo dereva wa gari ana makosa gani; au walitaka alibebe hilo gari mgongoni? Ni juu ya waenda kwa miguu kuhakikisha kuwa wanakuwa mbali na madimbwi ya maji barabarani magari yanapopita.
     
  7. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    I hate this corrupted government na hizo siraha zitawarudia wao am just count down:alien:
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    utashangaa inapotezewa tu
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lipo tatizo pia la watu/mashahidi kutokuwa tayari kufika polisi kushirikiana nao kufanikisha upelelezi. Katika tukio hili walioona wenzie na James wanapaswa kutaja namba za hiyo gari ili kufanikisha utambuzi hatimaye ukamataji
     
  10. k

    kuzou JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapinduzi yote ya arab world yalianzia Tunisia ambapo mchuuzi wa matunda aliporwa matunda yake,na askari wa manispaa walotaka rushwa,alijilipua kwa hasira na petrol na maandamano kufuatia kesho yake.VISA VIDOGO HIVI KAMA HICHO HAPO JUU NI HATARI KATIKA JAMII ILOCHOKA
     
  11. K

    Kibori Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa huyu kigogo ndio nani ?
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sheria za nchi zinapogeuka kuwa ni ya kutumika kwa akina wale ndio uozo wote wa serikali unapodhihirika wazi. Who heartlessly pulled the triger on young Emmanuel's stomach and why?
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu mwandishi pia anaweza kusaidia kumbaini mtenda kosa pamoja na majeruhi wale walioshuhudia wakati tendo linatendeka
     
  14. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mashahidi wanaogopa unajua tena utakapotoa ushahidi, basi kesi litakugeukia ww. Ila nawashauri kama ni bora hata wakaandika hizo no za gari kwa kutumia hili jukwaa halafu wahusika watajulikana tu
     
  15. W

    WILLS Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nduguyangu bulesi unakosea unavyosema kuwa, dereva hakuwa na kosa..maana angetumia ustaarabu tuu..yasingetokea yote ayo..
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyie hamjui kwamba siku hizi bongo dereva wa kigogo nae ni kigogo....!yani kila mtu mkubwa bongo
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    raia mwema nao siku hizi halina tofauti na magazeti yale ya marangi rangi.
    Hii habari sasa tuiweke ktk fungu gani kama si fungu la udaku?....puumbav
     
  18. k

    kijukuu kindo Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi maelezo yako yanajustify dereva kutumia bastola na kujeruhi watu? Halafu unahoji eti dereva ana kosa gani? Wewe kumbe bure kabisa! Wanaokutegemea unawashauri nini?Mijitu mingine hovyo!!.
     
  19. R

    Rev J Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bulesi huna lolote ujualo,mtu akihoji juu ya kosa lako ndo umfyatulie risasi.Nina wasiwasi na upeo wako wa kufikiri,nibora kutochangia chochote kama huelewi mambo kuliko kuchangia FYONGO NA UPUPU kama huo.Huna maana hata chembe,nashauli ukaombewe uwe na hekima na busara.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama kesi ipo mahakamani tusijadili mwenendo wa kesi, lakini tunaweza kujadili suala la bastola ya kigogo ilivyotumika kutoboa tumbo la mwanafunzi.
     
Loading...