Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu MS sisi tushikilie mapembe eti wengine wanakamua

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Nov 6, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Pamoja na wengine humu kukesha tukipiga kelele sidhani kama tutaambulia kitu, mwisho wa mwisho tumempeleka jamaa ikulu sijui kama atamkumbuka MS hata ukatibu kata achana na ukuu wa wilaya. Wasipokukumbuka rafiki yangu MS tuwasiliane wote ni wa TZ kuna fisadi mmoja rafiki wa dingi kafanikiwa na tayari kaniajiri kama meneja kwenye Hotel yake njoo nikupe tafu bwa mdogo achana nao hawana maana hata kidogo. Hapo ndipo utie akili kelele upige wewe kula tule sisi LOL!
     
  2. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pumba tu ..umeanza kuchanganyikiwa we bwa mdogo
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Ukweli ndio huo ila hauko peke yako mko wengi nyie mnapiga vuvuzela wanaofaidi wengine kabisa.
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bye bye tukutane tena 2015
    [​IMG]
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana nasema kupiga kampeni tupige sisi kula wale wengine wapi na wapi, hata MS amekuwa akikesha JF lakini leo baada ya Kikwete kuapishwa wao wamejimwaga kwenye sherehe za kujipongeza yeye anakula vumbi la Buguruni akili au matope.
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Wewe endelea kudai eti unachotaka amani wakati wenzenu wanatumia migongo yenu, by the way mbona sikukuona kwenye sherehe za kuapishwa mimi nilikuwa jukwaa kuu wewe ulikuwa wapi au kwenye jukwaa la mzunguko nini.
     
Loading...