Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yako anapokuomba kuzaa na mme wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Aug 2, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni rafiki yako wa karibu sana, mmeshibana kiasi cha kushea siri zenu hata za ndani. Wewe umeolewa na shoga yako hajaolewa.

    Mara shoga yako anakueleza kuwa ana mpango wa kuzaa na anaomba mbegu toka kwa mme wako kwa njia ya test tube. Hayuko tayari kulala na shemejiye kutokana na jinsi mnavyoheshimiana na hadhani kama akipewa mbegu kwenye test tube italeta madhara yoyote katika mahusiano yenu. Yuko tayari kugharimia zoezi zima la utoaji na upandikizaji mbegu kwa kukushirikisha wewe. Vilevile yuko tayari kumtunza mtoto mwenyewe bila kuisumbua familia yenu kwani ana uwezo wa kufanya hivyo.

    Kina dada wa JF, kama ni wewe utamkubalia? Wadau wengine, hii mnaionaje?
     
  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwanza ana adabu sana huyo. Vinginevyo, ungeshasikia wamezaa longi! Kama ni rafiki hivyo hakuna haja ya testtube,, mlengeshe tu kwa mmeo abanjuliwe. hakuna tofauti, mbegu za mmeo kwenye testtube na direct pumping ya zakali kwa rakifi yako. Walengeshe mmeo na rafiki wapeane ma-zali.
     
  3. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Ambassador, ni wewe ndiyo umeletewa ombi hilo na yule dada aliyekuacha kitambo?
    Mkubalie ndio utaliona jiji. Kwa waafrika baba ni baba, atamwambia tu nenda kwa baba yako ukae nae weekend, na ukitangulia mbele za haki atakuja kudai urithi. Wazungu hawajali mambo ya genetics ila sio Africa, usithubutu.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona si mzima akomee huko na upuuzi wake..sitaki kusikia habari kama hiyo:dizzy:
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hivi ni kwa wadada tu, midume haturuhusiwi?
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiii kama haijawahi kutokea vile!!!!!
    Usinikumbushe Sarah mkewe Ibrahim
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaah Chupaku, hii stori wala hainihusu mimi ila mtu ninayemfahamu. Afterall huyo aliyenitosa hata hafahamiani na wife wangu.
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    FL1 usimbanie mwenzio hivyo, kwani itakuaffect nini?
     
  9. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuruhusiwa kuafanyaje? Kama kuchangia mada wote tunakaribishwa, kama kupandikiza mbegu kwa mke wa rafiki yako hiyo mimi sijui......
     
  10. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    this thing sounds utopian...au kama ipo ni kwa machizi na mataahira tu...NI MAONI TUU WADAU
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sitaki hata kusikia hiyo habari ......
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...heheheheh...duuuh! 1st Lady ameruka kimanga!
    mshauri basi!?

    Kama angekuwa kaolewa je lakini mumewe 'hana risasi?'(hana mbegu)
    ungekubali?
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    akanunue kwa nani vile? D. Beckham sijui!?
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwanza i dont believe in friendship ya kihivyo....................sina shoga wa kumwambia masuala yangu yote binafsi, wala sitaki mtu kuja kuniambia yake vile vile.

    nikiwa na la kusema nafanya kwa dada wa damu..........kwisha kazi
     
  15. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ambassador, hii ni danganya toto. Huyo rafiki yako anayeomba kuzaa na mumeo si ajabu wana uhusiano wa kisirisiri. Mkubalie apandikizwe hizo mbegu za kiume uone kasheshe yako, kwanza watakuwa ni wapenzi na si ajabu wakojakuoana baadae. Amua lakini baadae usije kujilaumu.
     
  16. D

    Dina JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwani hakuna bank za hizo bidhaa akachukue huko? Kama alivyotangulia kusema mdau, ategemee mtoto kuja weekend kusalimia plus mirathi na vurugu. Nimewahi kuwa na ndugu wa karibu ambaye alizaa na 'mmama', kwa madai ya huyo 'mmama' (kulikuwepo na relationship japo umri wa mdada ulikuwa umeuzidi wa kaka)kutokuleta usumbufu wowote coz kama ni hela ya kutunzia mtoto siyo tatizo kwake (na kweli alikuwa nazo). Mtoto alipozaliwa, hicho kitimtim cha mama kwa mkaka, palikuwa padogo! Anakaba kweli kweli, hata pa kuchomokea bro hapaoni tena.
     
  17. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mie naona huyo rafiki ni selfish...yanini sasa kuzaa mtoto na kumlea bila baba...mambo mengine bana!!!

    anyway mie sidhani kama kuna rafiki yangu atajaribu kuniomba hii kitu unless if she is out of her F.mind....
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mpaka hapo si rafiki yangu.................
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmh ni ngumu hiyo, kwa sababu yeye anasema tu kwa kuwa anahitaji mtoto lkn baadae mtoto akikuwa itakuwa vurugu sana. Na hasa huyu baba akijua itabidi wafanye kweli na huyo dada kwani atajua anampenda sana isipokuwa anamuogopa shoga yake. Kwangu sitakubali

    habari ndiyo hiyo!:A S-heart-2:
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha sana KN,

    Napata picha ya mwaname mkware mwenye uchu, halafu anataka kuhalalisha uchu wake kwa siasa nyiiingi.
     
Loading...