Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radi ya kutisha katikati ya Dar na Sunami ya Indonesia leo saa 5:25asbh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danniair, Apr 11, 2012.

  1. D

    Danniair JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majira ya saa 5 asubuhi leo kumetokea radi kubwa sana katikati ya jiji. Kwa upande wa baharini anga ilionekana kama kitu kilikua kina ungua na moshi ulitanda.
    Pia kuna tetemeko la sunami huko Indonesia ktk mda huu. Tunataadharishwa kuwa mbali na fukwe
     
  2. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duuuh na pande za moro kuna bonge la mvua yaani kumenuna ile mbayaaaa.
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaman hata ie hapa oficn kwetu uongozi umetusambazia email kuwa kuanzia mita ya saa kumi jion tuwe mbali na bahari tuwaarifu ndugu jamaa na marafiki kwani kuna hatari ya sunami na itaadhiri maeneo mengi ya karibu na bahari.
     
  4. javascript

    javascript Senior Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Duh hii kazi tena,sie wa hapa bongo twende wapi,mayooooooooo!!!!!
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na mvua bado inaendelea mpaka hivi sasa ktkt ya dar na radi lukuki....ina raha yake lkn hii hali, hususan kama hujakwama kwenye foleni huko mabarabarani!
     
Loading...