Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

R. I. P. Steina Smith Mrema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chokambayaa, Dec 30, 2011.

  1. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtanzania mwenzetu, ndugu yetu, rafiki yetu na jamaa yetu alifarika huko marekani
    anategemewa kusafirishwa kesho kutokea Marekani na hatimaye kupunzishwa huko
    nyumbani kwao Moshi kijiji cha Mbokomu siku ya Alhamisi (05/01/2012).

    Sisi tulimpenda ila MUNGU alimpenda zaidi
    mungu ailaze peponi roho ya marehemu
    Amina!
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    R.i.p.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    rip mrema
    aisee huu upendo wako ni wa agape aisee hadi kwenye msiba uko na shangwe hivi
    [​IMG]
     
  4. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo avatar yangu toka naingia humu
     
  5. Dachr

    Dachr Senior Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu hausiki katika kuugua au katika kufa kwa mwanadam ila katika Dhambi ya Adam na Eva imetufikisha hapa tulipo.Kila nafsi itaonja mauti.katika mauti hayo kutakua na mgawanyo aliye mwema na mbaya.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    RIP kaka Steina, dah kweli ni huzuni. Nakukumbuka ulipotuacha shule Morogoro.

    MUNGU ailaze roho yako penya mapumziko ya milele.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
    Nani huyu?
    Mwanasiasa!?
    Star?
    Mfanyabiashara?
    Mwnamziki or?
    R-i-p
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    May his soul rest in peace...
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Marehemu apumzishwe kwa amani.
     
  10. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa.
     
  11. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ahsante Bb
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Rip kaka pumzika kwa amani
     
  13. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  14. U

    Uwilingiyimana Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,755
    Trophy Points: 280
  16. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RIP Steiner
     
  17. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri mtu unapotoa habari kama hii uweke walau kwa kifupi wasifu wa muhusika kwa wasio mfahamu coz sio wote tunaomfahamu nadhani inakuwa ni heshima pia hata kwa marehemu kuliko kuandika tu hivi na kuacha.
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
Loading...