Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Punda na petrol...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkare, Jun 7, 2011.

  1. M

    Mkare JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ilishatumwa before, mtanisamehe...Mimi kila nikiisoma mbavu sina na ninapata picha kama muvi...lol

    Jamaa alikuwa anaendesha punda, siku 1 akamuuliza rafiki yake kwa nini gari zinaenda mbio? Rafiki yake akamjibu zinatumia mafuta. Siku ya 2 akaenda sheli na punda wake, alipofika akamnyanyua mkia akasema atiwe lita 5. Punda petrol ikamuwasha akatoka mbio za ajabu. Jamaa akamfukuza akarudi. Akavua suruali akainama akamwambia muuza mafuta amtie lita 10....
    Unajua nini kilitokea? Ni PM nikupe part two...!
     
  2. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata kama ni uwongo-Aisee nimecheka sana kupita kawaida, tafadhali usisubili mtu aku PM mwaga jibu la hizo lita kumi ilitokea nini.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    he...,. Kijana anatafuta majoto
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he huyo akili hana
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nipo karibu na boss ila nim44cheka karibu anishtukie.
     
  6. A

    Al-Mende Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehee... Usiniambie jamaa nae aliwashwa kama punda..! Lol.
     
  7. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lazima alizimia hapo hapo haiwezekani 10ltr zingie tumboni thru rectum mmh..!
     
  8. M

    Mkare JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Part two... Ha ha ha... am kidding... Inatakiwa ui-imagine itakuaje. Matwi kashapata part two yake...lol. So whatever utakavyoimagine ndo hiyo...:dance:
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Nini kuzimia??? Alikufa huyo...
     
  10. a

    allydou JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    alichakachuliwa huyo yakhee, wa inama mbele ya mtu wa mombasa.
     
  11. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jombaa niaje tena meku,,vuka hapa Shia basi tunywe mbege
     
  12. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii kwa kweli nimecheka.happa naeza onekana mwehu manake nacheka peeangu.
     
  13. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unanikumbusha ya airplane na rocket nimecheka
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    tupe hii mkubwa, ilikuwaje ya rocket na plane?
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    im walking away
     
Loading...