Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pspf, nafac za operation officer wameshaita watu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by senator diko, Aug 10, 2011.

  1. s

    senator diko New Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau pspf walitoa nafac za operation officers muda mrefu umepita vp wameshaita wa2 kwenye interview mwenye taarifa anijulishe
     
  2. K

    Kijamani Senior Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muwe na uvumilivu kidogo kwani maombi yalikuwa mengi sana,hivyo inahitajika muda wa kutosha ili kupekua wote wenye sifa na kuwatoa hadharani kwa ajili ya usaili.Tunahitaji walau kupunguza idadi ya waombaji ifikie 100 kwa nafasi 8 zilizotolewa.
     
  3. k

    king11 JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha kuwa mbabaishaji kwani kuchuja watu kuna kazi gani au wewe na jamii mnayokaa vichwa vyenu ni maji
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    duh! Ningekuwa HR ningeanza na wewe!
     
  5. k

    king11 JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ata wakichukua mmoja basi mimi
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa ubabaishaji wa hizi taasisi za serikali, usishangae hata ikichukua miezi mitatu kufanya screening tu.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unayo degree ya Social protection na GPA ya above 4.0?
     
  8. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MI naona wameshawapata watu wao wanao wahitaji.
    tangu umeanza kuapply umeshaona tangazo la nafasi za kazi la NSSF , PPF.
    Tisiwaonee PSPF ni kawaida ya hii mifuko kuajili watuwao.
    SO ITS BETTER TO LOOK FOR ANOTHER PLECE TO APPLY
    HENCE DONT WASTE YOUR TIME TOWAIT FOR IT
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Yes another PLECE ndo wanapenda watu wa aina yako!!!!!
     
  10. K

    Kijamani Senior Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikushangai mtu kama wewe kwani uwezo wa kutambua mambo ni mfinyu sana.Huwezi kujua jambo ambalo hujawahi kulifanya.Hoja huna na wanaokuunga mkono.Suala kama hili bajeti yake ilikuwa makadirio ya maombi 50 ya wanaokidhi vigezo.Hivyo kuongezeka kwa idadi kunaongeza pia idadi ya wasimamizi,venue ya kufanyia usaili na mengineyo.
     
  11. k

    king11 JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani wewe ni mtu wa ajabu sana wa kusema unashindwa kufanya shortlist ya watu 3700 kwa siku zote hizo tambua sisi tukiwa NSSF mwaka jana tuliweza kufanya kuchagua watu walioombo toka kwenye idadi ya 15000 na tukachukua watu 150 kwa siku chache tu na tukayawasilisha kwenye bodi. tatizo najua pspf mlikuwa mnaitana ndani kwa ndani na sasa mmelazimishwa kutangaza ndio maana. tunalitambua sana hilo na nasikia nafasi ya mwanza mnataka kuitoa kwa mtoto wa waziri sasa fanyeni muone kama wote mjapoteza kazi
     
Loading...