Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Property for sale-arusha tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jan 3, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    A super large plot measuring about 2.24 Ha is ready for sale. This plot is allocated along the Arusha- Dodoma road, about 10km from the city center and about 2 km from the Arusha Airport. Arusha is the home to the East Africa Community transit centre, Academic Institutions , not forgetting President Mandela's foundation and Tanzanite Mining Center. Ideal for building school, Tourist Hotel, tourist camps. The plot is ideal for commercial and residential purposes. The Plot is selling at USD 1mil/-. Negotiable. For more information call +255784225000 visit: kitomai.blogspot.com
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    IM Usd?
    hili tangazo halinihusu...
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dah... kweli mtoto mtembezi atakula miguu yake... 1M USD? :wacko:
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni exageration of price. Kwani ww ulinunua bei gani na umefanya development gani? Tz plot ya Billion imetoka wapi? Haya kila la heri na biashara yako broda
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dawa ni serikali kuchukua hilo eneo na kulifanya josho la wanyama pale maeneo ya kisongo... kuna uhaba sana wa majosho
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ndio maana tukaomba LAND,PROPERTIES,RENT REGULATORY AUTHORITY ianzishwe kudhibiti bei na kodi za nyumba na ardhi!
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh ukiwa na hio usd milion moja,si bora uinvest huko huko marekani(JOKE msinitoe macho:redfaces::redfaces::redfaces::redfaces:
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hayo si maeneo ambayo yapo kwenye mgogoro maana Sehemu hizo kama za wanajeshi vile
     
  9. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m1 dollar? label yangu ishasimama tayari
    hivi rostam huwa anakatiza humu?
     
  10. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama hiyo land yako ni ya thamani uliotaja, lazima uko na hati miliki ya hicho kiwanja chako. Ukiona hakuna mnunuzi peleka hati yako kwenye insurance company, then get an insurance bond, go to the bank get the money then build the hotels you are talking of. Benki watakupa pesa unazoitaji if you get the insurance bond. kwani wewe hutaki kumiliki hoteli au shule?? Man you are rich but you don't know.
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mcontact EL atanunua, sisi wengine mh
     
  12. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Linakuhusu na wewe. unaweza kuleta mnunuzi ukapata kamisheni. Usijibeze!
     
  13. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ushauri mzuri. Utafanyiwa kazi
     
  14. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Eneo lenyewe halijawahi pata mvua toka 1998
    halina sorce za maji, miti hamna ukipanda inakauka, eneo lenyewe litakuwa la jeshi JWTZ kama sijakosea au hifadhi maana wanalima lima
     
  15. T

    TM65TZ Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania wataweza kweli kununua tena sehemu ya kujenga nyumba yao.... kama vijana wanasoma kitu kama hiki wanakata tamaa, au vipi... kama kweli bei hii ni ya kihalali na ukweli, mimi naona nafuu kwenda Ulaya/Marekani na kununua sehemu kule kule, kwa 1mil/.USD (760.000 Euro) unapata eneo kubwa zaidi pamoja na nyumba nzuri bila wasi wasi... tutashangaa kama watanzania wanataka kuhama mahali pingine.
     
  16. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh!!!mhh tehe teh.
     
  17. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45


    Licha ya hivyo mikondo ya maji haieleweki inabidi ununue wakati wa masika
     
Loading...