Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Professor Muhongo tueleze kuhusu hili.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Juniour K, Sep 28, 2012.

  1. Juniour K

    Juniour K Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Since asubuhi maeneo ya kinondoni umeme unakatika na kurudi,hatuelewi nini kinaendelea,kama ni ufundi mnaousema,huu ufundi wa namna gani wa kutaka kuchoma vifaa vya wananchi,umeme unakatika hata usiku wa manane,huo ufundi unafanywa hadi usiku wa manane?wana jf mnisaidie kumweleza huyu prof badala ya muhongo ataitwa muongo.

    Prof nakupa angalizo ahadi ulizokuwa unatoa,ulikuwa huzitoi kwa viziwi wala vipofu,take care prof.hadi naipeleka hii thread hewani niko kwenye kiza.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Inakuaje eneo moja linakuwa na matengenezo kila baada ya siku tatu
     
  3. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Polee! Juwa tu umeme wa nchi hii unadhibitiwa na Mafisadi
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    mgao umeanza rasmi,hawataki tuu kusema
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Eti Rais wetu 2015
     
  6. K

    Kasana JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hadi sasa umeme haujarudi, nawafikiria ssamaki wangu kwenye fridge sijui kama kesho watakua salama, Toeni ratiba ya mgao kieleweke
     
  7. Juniour K

    Juniour K Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mzee unajua wasitufanye sisi majuha inakuwaje eneo lifanyiwe matengenezo kila Baada ya Siku kadhaa,umeme unapozima zaidi ya masaa sita na kuendelea,Huo ni mgao,anyway tusubiri hizo weeks za matengenezo zikiisha hali itakuwa Vp.
     
  8. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Sasa nimeamini kuwa mafisadi wapo kazini!
     
  9. Juniour K

    Juniour K Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wataendelea kuwa kazini mpaka watu wapigane kidogo,risasi zirindime ndio kieleweke.
     
  10. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Huku kwetu, maeneo ya Mbezi Beach, kila siku iendayo kwa Mungu lazima umeme ukatike zaidi ya masaa 4. Ukiendela kukatika nitachukua hatua.....
     
Loading...