Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Professor Jay

Discussion in 'Celebrities Forum' started by llcaples, Mar 14, 2010.

  1. llcaples

    llcaples New Member

    #1
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Which label is Professor Jay signed to or is he an independent artist? Lebo ambao ni Professor Jay anasaini kwenye au ni yeye msanii huria?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Bisha hodi kwanza wewe siyo unaingia na swali ulipaswa kujitambulisha kwanza!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    alafu swali alieleweki kabisa
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yuko kwa p funk majani
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    labda katumwa kuja kumchafua hapa... si unajua bongo bila kupakana vinyesi hainogi?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    asante kwa kuuliza kwa kimombo na kututafsiria kabisa japo hueleweki nia yako hasa ni nini
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Madogo bana kazi ni Bongo flava tu hadi humu. Ukijua lebo yake then what?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    super label
     
  9. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahah daah yaani hapa nafurahi tu. Jaribu kufafanua swali lako na tupate haswa ni kitu gani unajaribu kusema hapa. Pili kama utajua hilo uan ajenda gani? kumuingiza katika label yako?

    BTW wasanii wengi wa Bongo hawana label [Haswa wasanii wakubwa] na kitu wanachofanya ni kurekodi kazi zao kwa maproducer tofauti, kuzikusanya katika CDz as masters kisha kwenda zitupa kwa wahindi wakaibiwe!
     
  10. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahah daah yaani hapa nafurahi tu. Jaribu kufafanua swali lako na tupate haswa ni kitu gani unajaribu kusema hapa. Pili kama utajua hilo uan ajenda gani? kumuingiza katika label yako?

    BTW wasanii wengi wa Bongo hawana label [Haswa wasanii wakubwa] na kitu wanachofanya ni kurekodi kazi zao kwa maproducer tofauti, kuzikusanya katika CDz as masters kisha kwenda zitupa kwa wahindi wakaibiwe!
     
  11. b

    bkoka New Member

    #11
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello prof how are u
     
  12. b

    bkoka New Member

    #12
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi sister
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    heee!!!...are you ok?.....nenda kule jukwaa la utambulisho uonane na pakajimmy
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nani sister?:)
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Rudia swali...............hueleweki.......
     
  16. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hicho kiswahili kimekaa kama vile ameweka hayo maneno ya kiingereza kwenye web translantor ikampa result hiyo isiyoeleweka
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa ndo mmemkonfyuzi kabisaaaaaaaaa!!!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bangi zimeingia
     
  19. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,782
    Trophy Points: 280
    Huyo kajikomfyuzi mwenyewe na udikshenari wake.......
     
Loading...