Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PRof. Mutakyahwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee wa Usafi, Apr 10, 2012.

  1. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Leo wanataaluma na wataalamu wa sayansi ya dunia (Earth Scientists-Geologists et al) tumemzika mwanataaluma mahiri Prof.Mutakyahwa. Prof.Muta ni mmoja wa wataalamu waliotoa mageo karibia wote walioko migodini na nje ya nchi ambayo ndo wanaaingizia mifuko ya hifadhi ya jamii mabilioni ya shilingi. Amesaidia kuongeza namba ya wahitimu wa shahada mbalimbali. Cha ajabu serikali nzima imeishia kwa Kanumba, TBC1 wameacha kutangaza mambo mengine isipokuwa maziko ya Kanumba....Je wazalishagi hawaonekani isipokuwa wasanii wa luninga tu, au kwakuwa Prof.Muta sio maarufu kwa wanasiasa.


    Sisi wasome wachache tulioko Tanzania tunasema RIP Prof.Muta kazi yako na mchango kwa Taifa ni kubwa kuliko wasanii wa tasnia ya filamu. Tutakukumbuka daima kwa jinsi ulivyo saidia taifa hili....mara ya mwisho kukuona nilikupakiza kwa gari na tuliongea mengi mmojawapo ulisema ulipewa nafasi ya kufundisha nje ila ukaweka uzalendo mbele ukaamua kurudi nyumabani ili kuanzisha Geology department pale Mlimani.. Watawala hawaoni hilo isipokuwa umaarufu wao kwa kwenda kwa marehemu Kanumba.......daima tutakukumbuka
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Wakongwe wa Geology wanazidi kwish tu
    Dr Mnali, Dr Kapilima, Dr Msindai na Sasa Prof. Muta,

    RIP Prof. Muta
     
  3. T

    TwendeSasa Senior Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu ailaze mahala pema roho ya Prof Muta... nawasikitia waliobaki chuo watakosa mafundisho yake na furaha yake ya kufundisha
     
  4. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    So sad, R.I.P Prof, kweli nilifurahia sana course zako, kwa wale wote waliosoma CoET uhandisi wa madini kamwe hawatamsahau.
     
  5. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi kikwete alikuwepo?
     
Loading...