Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba aenda World Bank

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Sep 17, 2011.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prof Ibrahim .H. Lipumba amerejea kutoka igunga ambapo alikuwa anamfanyia kampeni na kumnadi mgombea wa chake cha CUF ambapo amemaliza siku zake za kampeni alizopangiwa na chama na anatarajiwa kuondoka wakati wowote kuanzia Leo kuelekea uswissi ambapo ameitwa na kupewa mkataba wa mwaka mmoja na nusu kama mshauri wa uchumi. watanzani tunakutakia kazi njema.
     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Penye RED: Nabii akubaliki kwao. JK ajawai hata siku moja kutaka ushahuri kwake.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inasemekana jamaa akiwa nchi za nje huwa anapewa heshima kuliko hata M.kwere
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera zake, jana nilikuwa nae hapa Dar mchana kwa maongezi mafupi.
    Tupeperushie bendera yetu vema huko ughaibuni mzee.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda akiwa huko atapata akili kidogo ili aache kung'ang'ania kugombea urais pamoja na kushindwa mara nne mfululizo!
     
  6. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ameshatoa ushauri gani hapa Tanzania? Nini ambacho ameshafanyia nchi yake ili tumkumbuke kama mchumi?
     
  7. u

    utantambua JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lipumba Unatisha katika fani yako.
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Inasikitisha lakini hainishangazi, wasomi hawaeshimiwi hapa TZ. Wenye heshima ni kini Chiligati, Tambwe et al wale wanaojua kuongea tu.
     
  9. u

    utantambua JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu kuna watu eti hudanganyana vijiweni elimu hailipi. Jamani uwe kichwa kama lipumba utalala njaa?
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lipumba alikuwa mshauri wa uchumi katika awamu ya pili ya mzee ruksa. Mabadiliko mengi yaliyotokea kipindi cha Ruksa kuhusu uchumi kama ni kushindwa au kufanikiwa basi lipumba alikuwa amechangia.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Haya Chama anamwachia nani ? Au uenyekiti kesha achana nao ?
     
  12. j

    janja pwani Senior Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kaka, watanzania kichwani kumejaa ugali mara nne wamekumwaga, lakini wenye akili wanajua thamani yako.
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri prof. Wa ukweli.
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katengeneze pesa mkuu acha kulia na siasa uchwara,oll the best
     
  15. j

    janja pwani Senior Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    cuf si Lipumba wala seif sharif, CUF ni taasisi. yupo mtatiro.
     
  16. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kapata sababu nyingine ya justification ya kugombea urais kwa tiketi ya cuf 2015, wakati kapigwa chini mara nne mfulululizo utazania chama hakina wengine, kazi kwelikweli.
     
  17. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera prof. Kapige kazi utuletee dollars . Tuache na ****** wetu akipiga suti zake za kugaiwa ......
     
  18. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijaona watu wajinga kama watanzania.Mawazo gani haya ya kishenzi namna hii.Ovyoo.
     
  19. s

    skasuku Senior Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  20. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tunakutakia kazi njema ,utuwakilishe vyema
     
Loading...