Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Costa Mahalu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmbangifingi, Jul 11, 2012.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu "heshima mbele" mwenye updates za hukumu ya Prof huyu iliyokuwa itolewe leo tafadhali atujuze
     
  2. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,089
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Nasikia hukumu imeahirishwa
     
  3. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,089
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Nasikia kesi imeahirishwa
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Prof. Costarica Mahalu, Bingwa wa Sheria, rafiki kipenzi wa marehemu Jaji Francis Nyarali na Waziri mkuu mstaafu Jaji Joseph Sinde Warioba LAZIMA ASHINDE!
     
  5. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwanini Mkuu? anyway,,hata mie nikiangalia mazingira hata kama alipiga deal hilo hakula pekee yake,,JK foreign minister wa wakati huo lazima nae alikuwa na mgao wake. Hofu yangu wasije amua kumtoa mbuzi wa kafara kujijengea jina at this time serikali ya ccm imeporomoka umaarufu na kuaminika
     
  6. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mahalu jembe la ukweli
     
  7. N

    Nambombe Senior Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vile ni visa tu vya kikwete
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hukumu ya Prof Mahalu ya ahirishwa mpaka tar 17 mwezi huu, kwa madai ya hakimu Ilvine Mgeta aliyetakiwa kusoma hukumu hiyo kuwa na dharura!
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Au kaingia mitini? Dharura kweli?
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa hata hivyo hiyo tarehe siyo mbali tutaifikia muda si mrefu
     
  11. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Labda hawajamaliza kupanga matokeo
     
  12. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Prof.Mahalu is gonna win big time,Jakaya na mambo yake ya visasi kwa kukosa mgao he will remain losser and laughing stock .
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    JK kwa visasi haambo!
     
Loading...