Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Press Tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEGEMEA, Apr 27, 2012.

  1. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF.kuna tv nimeipenda sana kwa matangazo yake,ni press tv.inapatikana kweye dish satellite panam 7/10 ku-band frequencie 12562 H 26657.au tumia link hii ([www.presstv.ir]).
     
  2. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,461
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yah ndoyo TV inayorusha habari zake bila propagandana na kuueleza ubovu na uasi wa US,UK na nchi nyingine zinazokandamiza hii dunia kwa kuimpose sera zao za ushoga,unyonyaji na sheria za kimataifa jinsi zinavyovunjwa na hao jamaa..kwa mfano siku moja nilikua naangalia documentary moja iliyokua inalushwa kuhusu kampuni ya BARRICK jinsi inavyo haribu mazingira na inavyojipatia faida kubwa uku kirejesha faida kidogo kwa nchi husika...na hiyo documentaru ilikua ni nchi za America kusini au Asai na sasa Barrick wamevamia AFRICA na nchini kwetu pia...pia hizi kampuni zinamafungamano na serikali zao ambazo huwezi kudai kodi zaidi bila nchi zao kukutishia....
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zako kwa kuipenda..:bathbaby:
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    Tatizo haitadumu
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nani kakuambia press tv hawafanyi propaganda?kifupi ni moja ya channnel zinazojitahid kusambaza propaganda zake kwa hali na mali-na mbaya zaid inaponda kila ki2 westerners wanachofanya-hata kama wanakosea-
    Itwatilie utakuja jua wakati mwingine press tv hawajui wanachozungumza
     
  6. m

    mbutalikasu Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo TV inapatika nchini IRAQ haina longolongo wadau inafichua uozo wa nchi katili hasa UK, na USA
     
  7. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,876
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ni ya Iran na si Iraq.Ukweli i kuwa inatoa habari ambazo hutazipata katika media za magharibi.Kwa mfano Bahrain kuna uprising kubwa lakini hutaona CNN wala BBC. wana waandishi dunia kote na mara nyingi alfajiri wanaendesha midahalo ya kisiasa. Lazima watakuwa na upendeleo kidogo,wewe mwenyewe akili ya kuambiwa changanya na yako.
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mbona ipo zamani tu Mkuu. Na bado inaendelea. Ni TV ya IRAN.
     
  9. w

    white wizard JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hii wala sio nzuri,inaponda kila kitu cha nchi za magharibi!kuna mtangazaji ambaye ni mbunge wa uingereza(George Galloway)ndio amepelekea press tv kufungwa katika anga la uingereza,inapatikana kwenye intanet tu!
     
  10. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mi naipenda but ningeiadmire zaid km ingekuwa na correspondent bongo kwn KJ na washkaj zke labda tungewaskia the Hague.
     
  11. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Haiwezi kuja bongo, ina correspondets nchi za kiarabu tuu, hasa zile zenye uprising.

     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inaeneza propaganda za Ahmenijjad wa iran!NI YA IRAN
     
  13. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa hawa Wairan ndio waliowaponza wengi duniani, eti mpaka Zanzibar wanafadhili Mwamsho wa waislamu dhidi ya Tanganyika kibaraka wa Magharibi.
     
  14. The Genius

    The Genius Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza sio kweli kwamba imefungwa ktk anga la Uingereza. Kilichofanyika ni kwamba, imeondolewa tu ktk packages za ving'amuzi vya makapuni yanayotoa service kule. Lakini bado watu wenye mapenzi nayo wanaweza kuipata free thru analogy decorders kama tunavyoipata sisi huku.

    Pili, si kweli kwamba mtangazaji huyo ndiye kapelekea kuifungia. Hebu soma hapa, ili tusiendelee kupotosha umma.
     
  15. The Genius

    The Genius Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina hakika sana na hilo, ila ninachafahamu mimi ni kuwa imekuwepo hewani kipindi kirefu sasa. Mimi nimekuwa nayo kama FTA tangu 2007, baada ya hapo channels nyingi zimekuwa zikipotea(scrambled) kila mara lakini hii ipo tu.

    Unajua hii tv haitegemei matangazo kujiendesha. Kwa kiasi kikubwa inaendeshwa na pesa inayotokana na mafuta ya Iran, so si rahisi kukwama.

    Lkn jambo la pili, makampuni mengi yenye uwezo wa kuinunua yanatoka nchi za magharibi, ambazo hazifurahishwi na tv hii. Kwa mfano, kwa UK ilikuwa kwenye package ya Sky lkn baada ya kutoa habari ambayo haikuifurahisha familia ya kifalme, mara moja Sky waliambiwa kuvunja mkataba na Press tv. Kwa sasa UK ukitaka kutazama Press tv, ni lazima kununua dish na kuitazama thru fta kama tunavyofanya huku.

    Lkn pia tv hizi zenye msimama na habari zake, hasa zisizobeba maslahi ya nchi za magharibi kwa mfano Aljazeera ni lazima zinakuwa na vyanzo vya uhakika vya mapato. Havitegemei hisani ya pesa kutoka magharibi, na ndio maana hurusha matangazo yake bure kwa watu wote.
     
  16. The Genius

    The Genius Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sina hakika na hilo, ila ninachofahamu ni kuwa ina correspondets sehemu nyingi sana duniani. Nakumbuka hata ktk lile tutio la kuzama meli ya Zanzibar iliripoti. Ila siwezi kudhibitisha kama correspondent wake yupo bongo au la.

    Inawezeka wewe ukaona kama ni televisheni ya middle east tu, lakini pengine labda wewe si mpenzi wa tv hii, kwa maana kwamba pengine mara moja moja unapoitazama unakuta kipindi cha Middle East Toaday au unakuta documentary inayohusu Gaza.

    Kiujumla watu wengi wanaopenda kutazama tv za habari za kimataifa, mara nyingi wataitaja Press TV kama miongoni wa channels nzuri.
     
Loading...