Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prescion air mnatuaibisha!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babayah67, Apr 30, 2012.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tarehe 28/04/2012, ni siku ambayo sintoisahau kwa jinsi nilivyoteswa na kampuni ya usafiri wa anga ya Prescion air. Nilifika uwanja wa ndege wa Mombasa saa nne asubuhi, tayari kwa kuruka na ndege hiyo saa sita mchana kurudi Dar. Baada tu ya kucheck-inn, tukaambiwa kuwa ndege hiyo itachelewa kwa masaa mawili, hivyo itaondoka saa nane. Hatukua na jinsi zaidi ya kusubiri tu.

    Ilipofika saa nane kasoro robo tukaambiwa kuwa muda umesogezwa tena hadi saa kumi, na ilipofika saa kumi jioni wakatuambia kuwa kutokana na sababu zisozozuilika hakutakuwa na ndege tena kwa siku hiyo toka Mombasa kwenda Dar, na kuwa itabidi tulale Mombasa ili tuondoke kesho yake alfajiri na KQ kupitia Nairobi.

    Baada ya tangazo hilo ilibidi abiria tuwe wakali na baada ya muda wa karibu saa moja tukaambiwa kuwa tutapata usafiri wa KQ ifikapo saa mbili usiku hadi Nairobi na hapo tutapata usafiri wa Prescion air ya saa sita usiku.

    Kwa kuwa tulishachoka na watu tulikuwa tunataka kufika Dar, ikabidi tuchukue uamuzi huo na tukaondoka na ndege ya KQ saa mbili na nusu usiku na kufika Nairobi saa tatu usiku na hapo tukakaa hadi hiyo saa sita dk 45 usiku ndio tukapata Prescion air kidege kidogo cha watu 60, na tukatua JKIA Dar saa tisa kasoro usiku.

    Jamani hii ndio kampuni yetu, inasikitisha saana na hivi najiandaa niende kuonana na CEO wake.
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Achana nao wakenya hao!
     
  3. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ona thread yangu hapo chini! shirika limeoza! ahsante victim ni wengi wa huu ujinga wao!
     
  4. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    si muda mrefu watawafuata wenzao ATCL maana wanacheza na abiria
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wakishapata mshindani watatia adabu
    suluhisho ni kupigania air tanzania izaliwe upya,bodi mpya,uongozi mpya ndege mpya
     
Loading...