Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air Boeing 737 is grounded by TCAA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lee, Dec 30, 2008.

  1. l

    lee Member

    #1
    Dec 30, 2008
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I heard this bird is being grounded by the Tanzania Civil Aviation Authority.

    Any more news, is it for safety ?
     
  2. F

    Franc New Member

    #2
    Dec 31, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli,
    washenzi sana Precision wanahonga wahariri ili habari zao zisitolewe ktk media.
    Its so bad, ndege yao mpya pia mbovu iko grounded lakini ktk media haiwi reported.
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nilipanda ndege yao toka Dar kwenda Mtwara (mwaka huu mwishoni), wakati tunaenda ingia kwa ndege tairi moja lilikuwa kama limebonyea, sasa kukawa na mjadala ni bovu ama vipi?, nadhani katika kujipa tumaini (ambayo ni hatari) mmoja wetu akasema ni kwa kuwa ina mzigo mzito. Tukapaa salama, tulipofika Mtwara, tukatua, lakini wakati ndege inageuza, ili iende kusimama, tukaona Moshi mzito, sasa pale kila mtu alikuwa kimya, manake hatukujua linaloendelea nje, labda ndege imeanza waka?, ama kuna nini?. Tuliposhuka tukakuta lile Tairi limepasuka na kutoa moshi vibaya mno, lilikaribia kuwaka. Nilichukua Picha, ila hiyo habari sikuioana kama ilitoka kwa vyombo vya habari. Huduma za ndege Tanzania kama hawatakuwa waangalifu, tunaelekea kuwa kama Congo (DRC).
     
  4. L

    Lione Senior Member

    #4
    Dec 31, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani,
    muitendee haki hii kampuni,inatufuta machozi wa tanzania,tairi kupasuka ni ajali kama ajali ingine,na sio ajabu kwa precision kupasuka tairi,hata hivyo ni marangapi imetokea?kuhusiana nakua grounded kwa boeng ya precision air,ni kweli kwamba tcaa walikua wanaihitaji kwa ajili inspection zao za kawaida,na kwa muda huu iko pale airport ikisubiri kwenda nirobi kama flight 718 leo,abiria wa precision tafadhali,kueni na amani,kwa sababu kwanza inajali maisha yenu,inajali usalama wenu,inajali fedha zenu,na mwisho your are why they fly,pia mkumbuke ndio kampuni bora afrika mashariki kwa mwaka 2008/9. wapeni wanachostahili na sio kutoa lawama zisizo na msingi
     
  5. l

    lee Member

    #5
    Dec 31, 2008
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it seem leone you are being paid enough money to correct any bad news for Precision Air. good PR. keep it up
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    He's one them, why watching people pounding your "food cans" without acting? , where will you eat. By the way Leone sounds like MM
     
  7. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kwa Hiyo Ingekuwa Vipi kama Kusingekuwa na Precision Air??

    Tujilaumu wenyewe kwa kuachia walafi wakatafuna ATCL.

    Precision Air haina ugomvi na sisi. Tuna ugomvi na hao ATCL management.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,566
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    Jamani kuwa grounded ni kitu cha kawaida labda kwa hali halisi natumaini tcaa ukiacha uswahiba wake na atcl; haikak akuna ndnege ya atcl ambayo ingeweza kuruka..........

    1))))atcl wamekuwa wakifanya maintenence za ndege ndogo illegal bila kuwa na kibali toka mwaka 2003 kama tumena kwenye magazeti na hakuna ngadu wa tcaa aliepiga kelele yoyote mpaka wanakuwa grounded.......

    2)))shule zinazofundishwa marubani wa atcl hazina sifa hata bkidogo za kuruhusiwa kufundisha marubani wetu..ila kwa kuwa kuna mkurugenzi mmoja ana urafiki na kile chuo cha s.africa amekuwa akila 10per kwa kushirikiana na watu wa tcaa...na hili mama munyagi anajua fika......

    3)))baada ya kuwa groounded habari zilizotufikia huku unjaibuni ni kwamba kile chuo walichopelekwa hata wafanyakazi wa ndege wa ndani hakina sifa ya kuwafundisha ndege husika....hivyo majuzi ndio tcaa wameamua kwenda kuangalia hivyo vyuo kama vina sifa....

    Waacheni precossion'e kama si wao kwenda mara nne mwanza nani angewapeleka jamani
     
  9. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Du! ile boing ya Precision ilinifanyia mambo siku moja naenda Nairobi jioni, ikaambiwa imeharibika kifaa, ikatengenezwa tuka-board alafu baada ya dakika tano tukaambiwa kicho kilichotengenezwa kimeharibika tena, ikabidi tuteremke chini, tukaondoka tukaenda kulala ikabidi tufuate siku ya pili...

    Tulimshukuru Mungu maana kidogo tungeenda na ndege mbovu...
     
  10. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakuna reliable airline Tanzania zote ni wizi mtupu na bado tukifanya mchanganuo mzuri wa kifisadi ndio tutajua nini ni nini na kipi ni kipi. Watu hawa wameiba fedha za umma na kuwekeza eti kwenye airlines. Wizi mtupu. Hakuna mTanzania anayeweza kumiliki maboeing ni wizi mtupu na ole wao tutapowabaini!!! Wanajidai ooo Shirima ooo Community Air. Wapi??? Nasema hiviiii! Wizi mtupu. Tutawabaini tu. No stone shall remain untouched! Waka mkao wa kubainika.
     
Loading...