Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...PPR makosa yenu..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtu chake, Jul 11, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...Jana Usiku niliangalia kipindi cha Tv katika TBC 1 kinachoitwa PPR
    kipindi kilikua kinazungumzia maonesho ya SABA SABA...na walikua wanahoji kazi za VETA na PRIDE

    ..Muongozaji /Mtangazaji alikua ni Pascal Mayala
    ...wahojiwa walikua wabunge.... wengi wakiwa wa Dar es Salaam
    ..na pia niliona mahojiano ya Bwana @J.W.Malecela

    Nianze kipindi ni kizuri na huwa nikiwa na Muda nakiangaliaga...

    hapa leo naongelea muonekano wa kipindi...sitagusia MADA ..zaidi nitagusia eneo la Production na Post production

    ..Production ( camera working)..kwa Cameraman wenu
    ..ilikuwa haina WB(..White Balance)..hivyo sehemu nyingine picha mbaya hazina ubora
    ..pili...Mwanga ( Lighting) na kwakua Production ilikua Outdoor (nje)..basi mwanga wa jua ulikua unasumbua
    na hivyo kufanya picha ilikua imeungua...na alikua akihama kuingia ndani ( indoor)..Mwanga ama uongezeke au upungue...na kupoteza WB

    ..Post Production..(Editing and Graphics.)
    ..hapa sasa kuna vitu niliviona..kwanza kulikua hakuna Title Bar ilikuandika Jina la mbunge na Jimbo lake
    ..pili alishindwa kuficha makosa ya Camera kama vile kufanya Color correction...kupungza mwanga....ambapo camera man alishakosea toka location kuna ugumu kdg but inawezekana

    ..Graphics..and Drops
    ..sikuona graphics wala Drops yeyote kutenganisha kutoka Banda la VETA kwenda Banda la PRIDE
    .
    Ni hayo tu Machache niliyoyaona ...
    ..Naamuaminia sana Mtayarishaji wa kipindi sikutegemea kama angeruhusu kipindi kilicho kosa hivyo vitu

    ..Nategemea kipindi kijacho kitakuwa na muonekano mzuri yaani Graphics kali,Drops na Title Bar kali

    ...Ni hayo tu..
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,138
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mtu Chake,

    Kwanza nakushukuru kwa observation yako ambayo lazima nikiri wazi iko very professional.

    Nakiri mapungufu ila hilo la rangi na mwanga, naomba kulitoa ufafanuzi.

    Sisi PPR tunatumia kamera za Sony za SD card kwa format ya HD, TBC wao bado wanatumia DV, hivyo picha zote za HD zinazorushwa TBC, zinaonekana kama zimeungua na over exposure!. Fuatilia matangazo ya TBC haswa outside programs za HD au miziki iliyotengenezwa kwenye HD.

    Kuna tangazo la Uhakiki la PSPF tumelitengeneza kwenye HD, mteja akaamua kulirusha TBC pekee, it was horrible!, imebidi nilirudishe tangazo lile studio na kuliconvert toka HD into DV na kuwapa walirushe, liko ok!.

    Ila kwa ujumla, nimeupokea ushauri wako, tutauzingatia na kuufanyia kazi!


    Asante.

    Pascal.
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...Thanx..mkuu..mnatoa HD 1080 au 720..?...nami nimekuelewa sasa...fanya hivyo maana nakuaminia sana...
    ....sony SD nzuri.. NXCAM..safi mkuu..ila pia angalia na format ya Tv...mie nilikua najua ndio production yenyewe hiyoo Pascal Mayalla
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa usikivu na kukubali kukosolewa Mr. Mayala, ndio dalili za ukomavu katika kazi, na ndio chanzo cha maboresho ya kazi. Ingekuwa kila mtu anasikiliza maoni ya 'walaji' na kuyafanyia kazi basi mambo mengi sana yangeenda vizuri. Mie mwenyewe niliangalia kile kipindi cha PPR na Sabasaba, nilivutiwa na 'Yaliyomo' kwenye kile kipindi, ingawa kulikuwa na matatizo kwenye picha, kama alivyosema mtoa mada.

     
  5. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ongeza creativity wakati wa nanenane.
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2013
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..kweli mkuu ..aongeze maujanja..
     
Loading...