....post za wizara ya kilimo za november 2011

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mymy, Mar 1, 2012.

  1. m

    mymy JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    ....wanajamvi hivi hizi post zilizotolewa na wizara ya kilimo mwezi november 2011 bado hawatoa shortlist? mwenye kujua au aliye na fununu atudokezee..asanteni
     
  2. L'AMOUR

    L'AMOUR JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ilisema haina hela
     
  3. a

    admirable Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawakushortlist but walipangiwa walosoma SUA na diploma, certificates za kilimo toka January
     

Share This Page