Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Posho ni tamu na kodi ni chungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sungurampole, Jan 17, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    HATA MIMI NINGEPENDA NIPATE POSHO NYINGI IWEZEKANAVYO
    NA
    KULIPA KODI KIDOGO IWEZEKANAVYO – HUU NDIYO UBINADAMU!!

    Hivyo basi si vyema kumwachia mlipwa posho kuamua alipwe ngapi na mlipa kodi alipe ngapi. Je, hili tumelizingatia katika mijadala yetu juu ya posho na kodi?
    Naamini tukiongeza ukweli huu katika tafakari zetu huenda tutakuja na hoja muafaka zaidi na hata kupunguza lawama hapa na pale.

    Nawasilisha
     
  2. M

    MPENDA KWELI New Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asili ya mwanadamu ni uchoyo,mimi kwanza,tukiacha umimi na kuangalia wengine pia tutafika tuendako.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Na POSHO hutokana na KODI.......wengi walipe KODI wachache walipwe POSHO
     
Loading...