Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi: KIKWETE azindua GARAGE ya Ndege

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jul 27, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JANGA LA KIFAIFA

    Rais kikwete leo kazidua garage (karakana) ya ndege za precision katika viwanja vya J k nyerere kwa kukata utepe kuashilia uzinduzi

    TAfakari picha kwa hisani ya @misupu


    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wakati mwanaye ATCL yuko ICU hoi bin taaban
     
  3. commited

    commited JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiz\o ndizo kazi jk alizobakiza.. Hapo hata ukimuuliza japoahadi 3 alizoeleza 2010, hakumbuki wala hajui nini cha kufanya... Unajua hao wazee wenye hiyo precission ndio walikuwa board of director wa kampuni ya ndege air tanzania.... So wameua shirika la umma wameanzisha la kwao.. Leo jk anachekelea tu bilashaka hata yeye anajua kilichortokea... Reli imekufa, ndege hatuna, viwanda hovyo, maendeleo ya jamii hovyo..., rushwa mtindo mmoja, gap kati ya walionacho na wasionacho linazidi kuongezeka.... Serikali ya jk... Najua haina cha kupoteza tena... Thats why awamu hii ni ya rushwa kwenda mbele tu.. Maamuzi yapo mikoni mwetu tz. Watz tuamke
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe nachekelea precission
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hivi ni lini tutapata Rais anaelewa kwamba mwanasiasa hatakiwi kukata utepe wa kuzindua mradi wa mtu?

    Hivi unaweza kusikia kwa mfano Obama kaenda kuzindua jengo la DELTA Airlines?

    Hakuna mwanasiasa aliyewahi kupata exposure ya kusafiri katika historia ya Tanzania kama Kikwete, toka akiwa waziri mpaka Rais, lakini mbona mwenzetu hajifunzi mawili matatu kuhusu misingi ya utawala bora ya huko anakopenda kutembelea?
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jamani huyo wapembeni ni mwakyembe? Kweli kapauka,anaumwa bado huyu waziri me tu zamani alikuwa hivi!
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unafikiria alipewa sumu ya panya kwamba ukimya maji unapona mara moja kitu kiko kwenye bone katikati ya mifupa..usikute anakufa taratibu na adui yake jana kasafishwa kuwa hahusiki na richmond..
     
  8. Imany John

    Imany John Verified User

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kaka muda utasema.
    Ila Mwaki amebadilika sana!
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Tatizo ni kuwa KUNA KARAKANA kubwa ya ATC KIA - PRECISION AIR NDIO WALIYOKUWA WANAITAKA; Walitaka

    Pia Makao Makuu yao Yawe KIA; Na Karakana Hiyo ni Kubwa lakini KIA haijawahi kuitumia tangia IJENGWE (UFISADI)

    Sasa Walipoiomba Wakawa wanazungushwa na kupewa hadidhi za kale; Mwenyekiti wa Precision alisha fanya Kazi ATC

    Akaona hapo wamewekewa kizingiti wakisubiri wataliwa pesa na hawataendelea; wakaamua kuanzisha kule ambako

    kuna nafasi ambako walipewa Dar... na cha KIA kimekaa tu
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Au kapiga super black kichwani nini mkuu?
     
  11. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama ni swala la Raisi tu basi tulipewa. Hii nchi sasa hivi hatutaki tena rasi anayecheka cheka hata maswala ambayo siyo ya kuchekea. nanukuu maneno yake aliyotamka anafungua bunge 2005 kwa mara ya kwanza kama Rais.
    ''I might be wearing a smile on my face but don't be perceived by that smile''. Vihoyo maghamba hawakumuelewa ana maana gani

    Watanzania wameshakuwa perceived
    tayari


     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yani hata mi najiulizaga huyu kasafiri sana kaona maendeleo ya nchi za ulaya lakini hajaweza kutuletea maendeleo anayoyaona huko hapa nchini. Rais anafungua workshop ya precision wakati atc haina hata ndege ukiachilia workshop na anakenua au wana hisa huko precision?
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ndo maana baada ya hapo akawageuka na kuwaambia atcl lazima irudi ili kupunguza bei. Jamaa wanafanya kama yule mwekezaji wa hotel arusha aliyejenga barabarani na kumuita jk aje azindue ili kumzima meneja tanroads asiibomoe!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Kiboko!
    Hili ni tatizo aisee! Mi nashangaa hata mkewe hamshauri jamani? Kha!

    Nilikuwa mhanga wa ndege ya atcl iliyovunjika kioo hewani, sitaki hata kuisikia tena! Here he is, our very own handsome prezidaa! Duh!
     
  15. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Janga la taifa.......
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hii ni sawa na kushinda kwenye harusi za mabinti wa majirani wakati wanao wanajazwa mimba nyumbani, tengeneza wa kwako na wewe ufurahi
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Our beautiful president!
     
  18. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwani mzee wa mikasi hayupo nchini mpaka Mkuu wa nchi akafungue karakana!
     
  19. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Hii nchi unaweza ukafa...hao Precision Air nasikia wameongeza ndege nyingine ya Boeing nilipanda kwenda FAJS....idadi ya Boeing 733 imekuwa tatu,wana 5H-PAZ,5H-PMS na 5H-PKS...Bado wana ATR72 na ATR45 zaidi ya kumi na moja...huyo ni mtu binafsi,kwanini sisi kama nchi tunashindwa?Leo ATCL wana miliki B735 nayo ni ya "Leasing" ya kukodi jamani!!ukifika HKJK(JOMO KENYATA INTER. AIRPORT) Utakuta kuna Airbus320,B777,B738,B767 na Ambleler190 zaidi ya tisini...!!!!Ivi sisi ni wapi tulipokosea?Hangar ya ATCL nasikia imekufa,wameua shirika na sasa wanaua kabisa karakana ya ATCL!!HIVI KIKWETE HAUONI AIBU?
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Walisema Si kwamba JK anachekacheka bali kuna muscles za mashavu zimeharibika......nyie mnadhani anacheka kumbe mwenzenu mgonjwa!!!!
     
Loading...