Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polls: King of MMU 2011

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Superman, Mar 4, 2012.

?

Je, Ni Nani Unampigia Kura Kuwa "JF King of MMU 2011"?

Poll closed Mar 6, 2012.
  1. Mbu

    28 vote(s)
    43.1%
  2. The Boss

    37 vote(s)
    56.9%
  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wana Jamii

    Baada ya Mchakato wa Kura za maoni Kumalizika na Kusikiliza Rufaa zote, Tume ya Uchaguzi ya JF (JEC) imepitisha Majina ya Wagombea Watakaoingia Fainali na Kupigiwa Polls.

    Ili kuuelewa mchakato ulikoanzia, tafadhali pitia uzi huu:
    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/229183-jf-man-and-woman-of-the-year-2011-competition.html

    Washindi waliopatikana sasa Watashindanishwa kwa Polls/Kura ili kupata Mshindi wa kila Category.

    Majina yaliyopitishwa baada ya Wagombea wengi sana kuchujwa Katika Category ya:

    King of MMU 2011 ni:
    1. Mbu
    2. The Boss

    Tafadhali piga kura yako kwa yule unayedhani anafaa kuwa
    King of MMU 2011 kwa kuzingatia vigezo vilivyotajwa: http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/229183-jf-man-and-woman-of-the-year-2011-competition.html

    Ili kuleta raha na changamoto ya Ushindani - kampeni za kuwapamba wagombea na kuwapigia debe kwenye PM kwa members mbalimbali au katika uzi huu inaruhusiwa.

    NB: ID zitakazopiga kura na kuhisiwa kuwa zinachakachua kwa maana ya ID Mpya kabisa au ID mfu ambazo si active kwa kipindi kirefu hadi kipindi hiki cha kura zote zitaondolewa.

    Uamuzi wa Tume Utakuwa Wa Mwisho.
    Signed & Sealed:

    [​IMG]
    Superman
    Chairman - JEC

    [​IMG]
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kura ngapi ziliharibika?
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mbu - 50%

    The Boss - 50%
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    The Boss for King of MMU
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    The Boss for amplified MMU fans!
    Hapa slogan yetu iwe
    'the Boss for responsible people'

    hii inatokana na ule uzi wa nyumba ndogo.
    Japo its wrong kuwa na nyumba ndogo
    lakini hatuwezi kataa kwamba hili tatizo lipo

    kama huwezi jizuia, do it the right way.
    Ni kama kutumia kondom unaposhindwa ku-abstain.
    Kwa hiyo, naona slogan hii itafaa fans wake kuitumia.

    Eti wapinzani mnaniruhusu niwatengenezee slogani?

    Zii for malaria, rungu kiboko yao:
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    All beaties, ladies and senoritas for The Boss.
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Naomba nisipige kura...Labda kama nitapewa nafasi ya kutangaza kwamba hakuna mshindi kati ya wagombea waliopendekezwa. kama alivyoshauri BJ hapo juu .....post #3!!

    Babu DC!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    as much as I like you Mbu, but this time is for the Boss.

    BJ, hamia basi kubwa
    hamia kwa 'The Boss, for responsible people'


     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Babu DC huwezi kuwa vuguvugu kwenye kura

    unachagua mmoja
    sio vita, ni burudani tu

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tunaruhusiwa ku-vote mara ngapi?
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Votes zinafungwa saa ngapi?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unawe kutupa vigezo kwa nini TB yuko juu ya mbu??

    Au utatuambia ni handsome kama mkuu wenu?

    As kwa upande wangu....Laiti wangetuongezea kibonde mmoja kama Kongosho ili achakachue kura....Walau tuwe na 51%, 48.8% na 0.2%!!

    Kwa sasa mie nitaweka kura yangu mfukoni na kusubiri 2012!!

    Babu DC!!
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwangu wote ni washindi nikipiga kura itaharibika
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani MMu ni nini?
    Si burudani na kuelimishana?

    Usichukulie kama vile uchaguzi wa rais wa nchi.

    Kigezo cha kwanza ni sredi ya nyumba ndogo.
    It was a hit.
    Ilisambaa sehemu nyingi, na kwa ujumbe ule anastahili kura yangu.

    Bado uzi wa wavulana na wanamme, niliupenda sana pia sababu ulikuwa na maana kwangu.

     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyu Superman sijui vipi,

    Kama haweki category ya "BOTH" basi mie nakata rufaa ili uchaguzi usimamishwe!!


    Babu DC!!
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    piga tuone kama itaharibika
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    sikuabliani na uteuzi wa kongosho hadi ..............
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    basi nahisi halitakuwa na ladha
    kama kila mtu akiamua kuwa kati kati

    just chose, si kwamba humfurahii mtu
    ila ni kwamba this time, am voting for this person.

    Na ili ilete ladha lazima kuwe a timu pinzani 2.
    Ndo maana hata majumbani tunaacha TV tunaenda angalia mpira bar.

     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hebu kuwa msikivu basi na wewe kaka Kongosho (leo utakuwa HE)!!!

    Soma maoni ya BJ na Chauro hapo juu,.....ndo maanda utaona kwa nini hata mie naamini kuwa huu uchaguzi haufai!!

    Usijekuanza kulalamika kuwa Babu ni mbishi....kumbe wewe una lako jambo!!

    Babu DC!!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huo una sredi yake
    hapa mpigie debe unayemtaka.

     
Loading...