Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

POLISI WETU: Ukiwaona Ditopile Mzuzuri v. Lulu na ubaguzi wa madaraja...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutashubanyuma, Apr 11, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa Ukiwaona Ditopile Mzuzuri alipiga risasi na kuua mchana kweupe polisi walipoona aliyeuawa ni kijana kapurwa kwa maana ya kipato cha chini walimbadilishia Mheshimiwa Ukiwaona Ditopile Mzuzuri hati ya mashitaka kutoka mauaji na kuwa manslaughter....au mauaji bila ya kukusudia...

    Lakini huyu binti Lulu wanaona hii sasa ni murder... Mtoto wa mlalahoi sasa anabebeshwa zigo zito na DDP bila ya hata ushahidi wa kufanya hivyo...

    Jeshi letu ni Jeshi la kulinda viongozi na kulinda mabwanyenye na linapozungumzia polisi shirikishi ni kutushirikisha katika kukubali uonevu kama huu...

    Hali hii yaweza kumtokea mtu yeyote kati yetu. Tuanze kupambana na ubaguzi tunaofanyiwa na hawa polisi ambao waweza kuwa chanzo cha machafuko........
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu,
    Suala la Lulu inaumiza sana, na yule mtoto sijui kwanini wanamfungulia murder kesi wkt hana nguvu za kumpiga marehemu Kanumba? Inauma sana huyu mtoto kwa makubwa yanayomkuta. Lulu anahitaji msaada mkubwa sana hasa wa KISAIKOLOJIA.
     
  3. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hana maana kwani si mfano ktk jamii ya wastaarabu. Anafaa kutumikia adhabu ya kufungwa maisha!
     
  4. l

    liverpool2012 Senior Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Police wamefata upepo wa msiba wakajua kwa kufanya kwao hivyo wataonekana watendaji kazi.

    sehemu ilipotokea tukio awakufanya uchunguzi wa kutosha kwakuwa ndipo palikuwepo msiba.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    tunaujua ushahidi waliokusanya polisi au tunaropoka tu!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,161
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Msiendeshwe na hisia lulu anausika sana na kifo cha sk
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Angempa polisi mmoja mmoja mambo yake yangeenda safi
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni kweli. akini chanzo ni polisi wetu wana matatizo ya kutubagua kwa madaraja ya kiuchumi..........
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    na Ukiwaona Ditopile mzuzuri ambaye alirudi kwenye gari yake akachukua bastola na kuvunja kioo cha daladala na kumpiga risasi dereva yeye alikuwa hahusiki na mauaji yale................................yaelekea yaliyofanyika chumbani mwa mwendazake wewe ulikuwemo ukishuhudia na kubaini unayotuelezea sasa
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa....wanafanyakazi kwa kufuata upepo badala ya maadili ya kazi yao.........
     
  11. p

    pinye Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha *****...kwahiyo kanumba kufanya ufataki ndo mwenye maan
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ngono na ufisadi ndiyo Mungu wao...................
     
  13. A

    Amelie Senior Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umelisoma faili?Acha sheria ifanye kazi.SHERIA NA MSUMENO
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii nchi ilivyo sasa inaendeshwa kama mpira wa England unavyokwenda...kwa luninga. Lulu ana umri mdogo na kwa kweli she has to be very tought to come out strong and capable of progressing well with life. Her life, if not well thought, could as well be on the brink of collapsing for good.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    faili linasema uya kuwa mwendazake amekufa kwa mshutuko uliomeletea brain concussion na kufanya viungo vyote mwilini vishindwe kufanya kazi. Hana jeraha lolote mwilini la kujeruhiwa........................lakini Mzuzuri alimtoa roho kwa risasi dereva wa daladala................mchana kweupe na huhitaji ushahidi wowote ule........................lakini polisi wakasema ni mauaji ya kutokusudia huyu binti ambaye anasafishwa na kila mtu kuwa hakuwa na silaha na ndiye aliyeripoti kudhoofu kwa afya ya marehemu sasa aonekana ni muuaji................hii nchi inatisha kwa dhuluma........
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    sheria ya nchi inamlinda mwenye nacho kwa hiyoitafanya kazi ya kuendeleza dhuluma................hilo tuna uhakika nalo lakini siyo kutenda haki................mbona huongelei lolotte kuhusu ya mzuzuri kama sheria ilifuata mkondo wake?
     
  17. A

    Amelie Senior Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo umeyapata kwenye media.media na polisi sio ofisi moja.
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    Juzi kuna hukumu ya watoto wa miaka 13 wameua mtoto wa miaka 2 sababu ya kulipa kisasi kwa kuwa kaka yake marehemu alichukua gololi zao......wamefungwa miaka 6
     
  19. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,455
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    kwel mkuu polisi huwa hawakurupuki,,'
     
  20. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,330
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mimi sio mwanasheria ili ninachojua Polisi hawana uwezo wa kubadilisha kesi kutoka murder mpaka manslaughter, ni mahakama kuu peke yake yenye uwezo wa kufanya tena baada ya ushahidi mzito kutolewa na mashahidi. Inaweza ikachukua hata mwaka au zaidi ya mwaka kuthibitisha hili kwa mahakama zetu. Polisi wapo sahihi kabisa kupeleka mahakamani kesi hiyo kama hilo, kama ni murder case au manslaughter ni mahakama kuu ndio itatoa uamuzi, kama ana kesi ya kujibu au hana ni mahakama kuu ndio itajua.

    Kesi ya Ditopile hukuifuatilia ndio maana maana umekuja kwa kushutumu tu bila kufanya uchunguzi wa ile kesi. Kama utakumbuka Ditoplie alisota zaidi ya mwaka mmoja segerea au ukonga lakini alikuja kutoka baada ya kesi kutoka kuwa murder na kuwa manslaugther lakini bado akawa ana kesi ya kujibu. Mpaka Ditopile anakufa alikuwa ana kesi ya kujibu tena ni manslaughter.Kesi ya aina hii mtu sio lazima asweke mahabusu kwa muda mrefu.

    Lulu naye lazima apitie njia hii, hana njia ya kuepuka. Sasa kama ana kesi ya kujibu au hana, ni mahakama ndio itajua baada ya kujiridhisha na ushahidi ulioupata , kama ni murder au manslaughter ni mahakama kuu hiyo hiyo ndio itajua.

    Kesi kama hiyo ilimkumba Zombe na wanzake, walisota sana lakini mwishowe kuna baadhi yao waliachiwa na mahakama kuu baada ya kuonekana hawana kesi ya kujibu ILA ZOMBE NA WALIOBAKI WALIAMBIWA WANA KESI YA KUJIBU TENA NA MURDER KESI, Mwishowe Zombe na wenzake walikuja kuachiwa baada ya kuonekana alioua hayupo. Polisi ikaambiwa imatfute Muuaji

    Narudia tena mimi sio Mwanasheria ila nilichogundua Sheria haifuati mapenzi yetu sisi na vyombo vya habari. Sisi ni wapesi sana kuhukumu lakini Mahakama haina hayo .

    MWSHO;Lulu ana ksei ya kujibu, in mahakama kuu tu ndio itaamua tofauti

    USHAURI: Tujifunze kufuatilia mambo kwa undani ili kuepeusha Jamii Forums kuonekana sehemu ya kuzusha mambo
     
Loading...