Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wetu sio watanzania!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DASA, Nov 10, 2011.

  1. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi nikijaribu kuwaangalia polisi wengi, hata picha ambazo zipo humu JF, nahisi kama hawa polisi sio watanzania. Sura zao hazifanani kabisa. na kwa Jinsi wanavyofanya kazi kulinda maslahi ya watu napata picha kabisa kuna ukweli wa hili jambo. kama kuna mtu ana data zaidi kuhusu hii kitu tuambizane.
     
Loading...