Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wavunja mkutano wa CHADEMA Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGOWILE, Feb 25, 2012.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Polisi mkoani DODOMA leo wamebatilisha kibali cha kufanya mkutano wa hadhara wa chama cha democrasia na maendeleo-CHADEMA.Mkutano huo ulikuwa ufanyike katika kata ya Chang'ombe eneo la standi kwa madhumuni ya kujenga na kukiimarisha chama katika kata hiyo.Mkutano huu ulikuwa ufanyike wiki iliyopita lakini ikashindikana kutokana na CCM kuwa na mkutano siku hiyo katika kiwanja hicho ndipo polisi waliwataka CHADEMA kuchagua siku nyingine ambapo CHADEMA walikubaliana na polisi kufanya mkutano huo siku ya leo.Kisheria polisi wanatakiwa kubatilisha kibali cha mkutano saa arobaini na nane kabla ya mkutano.Hakukuwa na sababu za msingi kutoka polisi.Licha ya mkutano kuvunjwa wakazi wa kata hii ya chang'ombe walikuwa na shauku kubwa ya kuwasikiliza viongozi wa CHADEMA kwani walimiminika kwa wingi kitu ambacho sio cha kawaida kwa mkoa wa DODOMA kwani ni ngome kubwa ya CCM.Kimsingi hii ni njia ya kukadhamiza democrasia kwa vyama vya upinzani kwa kukilinda chama Tawala CCM.Naomba kuwasilisha.source nipo DODOMA.
     
  2. theophilius

    theophilius Senior Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni vyema awa vibaraka wa mafisadi wakorodheshwa ili siku na saa ya ukombozi itakapotimia wajibu mashitaka kwa kukwida demokrasia
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakizuia mikutano ya cdm wanatimiliza unabii wa kung'ooka rasmi 2015!
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Poleni sana hii naona inajitokeza sana Dodoma mara kwa mara kwa polisi kuzuia mikutano ya CDM, msivunjike moyo kazeni buti.
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hao polisi ndiyo wananyanyaswa na ccm lakini bado wanatumiwa na haohao. Wamekuwa kama misukule wasiotumia utashi binafsi na kusoma alama za nyakati. Cdm msikate tamaa, watabana weee wataachia tu!
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jeshi la polisi la Tanzania si rafiki tena wala salama wa maisha na mali za Watanzania.
     
  7. M

    Malolella JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Dodoma mjini alifanya njama hizo kwani jmosi iliyopita alikuwa chang'ombe, anaogopa Chadema watamuumbua kwa kuweka vilaka vya udongo kwenye barabara za lami za hapa mjini.
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanajisumbua tu!hawawezi kuzuia nguvu na fikra pevu za vijana wa sasa watakao mabadiliko!hata hao polisi wengi wao hawana mapenzi na magamba,ilo liko wazi,sema wanatii amri za wakuu wao!
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kamanda Ahsante kwa taarifa! Lakini ni vyema CCM wakajua kwamba hujuma wanazowafanyia CDM kupitia polisi zina mwisho wake ambao ni 2015, sisi wanamageuzi hatuta kubali hujuma kama hizi ziendelee huku zikizalilisha haki za wananchi, so hata kama 2015 polisi watajaribu kuibebeba CCM basi na sisi umma 2taamua kuibeba CDM na ambapo ktk hili polisi hawataweza kushinda umma kwani hata hiyo polisi imetokana na umma, DON GVUP CHADEMA"
     
  10. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je sheria inasemaje ikiwa chama kimeingia hasara kwa kugharamia mkutano na ghafla ukavunjwa kinyume na masaa yaliyoandikwa? Je ipo fidia yeyote? Maana hii ni hasara, viongozi wametoka mbali then last minute una cancell mkutano...
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Polisi ni chombo cha magamba. Watakuwaje fair kwa wanamapinduzi?
     
  12. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatuna imani na vyombo vyetu vya usalama vipo kisisasa zaidi
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashauri kwa mazingira kama haya ni bora kufanya mikutano ya ndani nayo inatoa matunda mazuri tu
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hofu za CCM hizo ila wajue kichapo kinawasubiri pale Arumeru na hii itakuwa hatua ya awali ya kuwanyanganya tonge mdomoni. Hawa polisi sijui watawaambia ni ni CDM 2015 na sijajua wataanzia wapi kujifanya wanamlinda rais kutoka CDM kwani inatakiwa safu nzima ya maaafisa yaani RPCs, OCDs wafutwe warudi nyumbani ianzishwe safu mpya ya watu committed
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani wana-CHADEMA tuunge nguvu zetu na sisi tufanye operesheni ONDOA NA FAGIA CCM MKOA WA DODOMA...Nadhani itakuwa njema sana...kwanini Dodoma iwe ngome na pango la wanyang'anyi
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mpaka lini..tena
     
  17. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa ma.gamba mwisho wao uko karibu.
     
  18. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    wananyanyaswa na ccm lakini wanafaidika kwa kupokea rushwa na kunyanyasa na kuua raia wasio na hatia,.they will pay heavy price, woe to them!!
     
  20. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    CDM wasichoke. Wataalam wa PR wanajua kuwa hizi actions za Polisi zinaongezea umaarufu zaidi CDM kuliko kuuondoa. CDM waombe kibali tena na tena iwe ndiyo normal kwani hasira za wananchi dhidi ya polisi kuwanyika haki ya kuisikiliza CDM inakuwa Channeled to CCM.

    Ila kama CDM wataacha kuomba kibali na kupublish kwa wananchi watasahaulika. Ni good move kwani inajenga chama kwa kutumia nguvu ndogo sana. Wananchi wakiwasikiliza CDM kila siku katika mikutano itafikia mahali watawaona hawana jipya na kuwachoka ila wanapozuiwa na polisi ni positive issue kwa CDM kwani wananchi watakuwa na shauku na mapenzi makubwa na CDM. Tusiwalalamikie sana polisi, tufurahi kwani wanaijenga CDM zaidi ya CCM kwa vitendo vyao.
     
Loading...