Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kuuwa raia wasiyo na hatia ruksa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanyaraz, Jul 29, 2011.

  1. M

    Masanyaraz Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijambo la kuhuzunisha kama siyo kusikitisha,kwa kiongozi aliye aminiwa na wananchi kuwawakilisha katika serikali na kuwatetea,anageuka kuwa mwiba kwa walio mpeleka.
    Mh. Mbunge mmoja wa moja ya majimbo mkoani dodoma,anachangia hoja ya bajeti ya wizara ya mambo ya ndani
    anadiriki kusema,
    polisi mwenye silaha awapo katika kulinda amani aonapo raia wanaandamana kumkabili ni ruksa kufyetua risasi kuwaelekea raia.
    NB;wananchi wanaandamana kwa amani na hawana silaha yeyote.
    Sasa nihoji,polisi ni kwaajili ya viongozi au nikwaajili ya ulinzi wa raia na mali zao!na wananchi wanapo andamana,lengo ni kufanya fujo,vurugu au kufikisha ujumbe!
    Tukipewa haki kimsingi,maandamano yatakuwepo?ama tusipo andamana au kuweka hadhara tutasemea wapi tusikike,ikiwa hata wawakilishi wetu huko wanatubadilikia na hao wachache wanaopigania haki zetu,wananyimwa haki ya kuongea na wengine kutolewa nje.
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    I heard SIMBA CHW WENE,,,,,NA AKAJINASIBU KUWA YEYE NI MWANASHERIA
     
  3. M

    Masanyaraz Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo sheria inaruhusu kuwauwa wasio na hatia!hatakama mtu anahati ndiyo auwawe?kwani hakuna vyombo vya kushughulikia makosa?
     
  4. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona umesahau 'Motto wa JF' kwamba JF is where we dare to talk openly..hapo kwenye bold naona kama vile unanidhamu ya woga vile..kama unaona huwezi kutueleza vizuri bora usijaze server bure.. aliesema hayo maneno ni Mbunge wa Kibakwe, Mh Simbachawene...
     
  5. M

    Masanyaraz Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa!nimekupata mkuu,nitajirekebisha.
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wala siwezi kushangaa, namkumbuka huyu simbachawene miaka ya 1980's tukiwa pamoja wanafunzi wa Mazengo Secondary (kwa sas St John Univ.) alikuwa mwenyekiti wa anasa na starehe, kazi yake kubwa ilikuwa kuwafukuzia mabinti wa Msalato secondary, kichwa chake ni sifuri kabisa, sidhani kama huwa anawaza kwa kutumia kichwa.
     
  7. M

    Masanyaraz Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka chawene alicho kifuata bungeni hakijui,labda wapiga kura wake hawajui wajibu wa mbunge kwao.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanapenda sana kuchukua sheria mkononi.
     
  9. M

    Masanyaraz Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PUMBAFU zao wote wanaotoa maamuzi kwaajili ya manufaa yao,hongera na kazeni buti mnaopigania maslahi ya wananchi,hususani sisi wa hali ya chini.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    we are at war..hivi hamuoni malawi?, the saga begins, beget war
    I draw first blood be the first to set it off....
    msinipige ban....
     
  11. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa maelezo aliyoyatoa na mwisho akajiita mwanasheria nimelazimika kumfananisha na chizi wa milembe..anaongea kama vile kura alijipigia mwenyewe..yaani raia hawapaswi kuandamana sio? wakiandamana wapigwe risasi kwa sababu wataua polisi??s****ini...Kwani ni lazima Polisi wakazuie watu kuandamana?wakiaacha waandame na kutoa dukuduku lao mnakosa nini nyyie magamba? hamtaki kujifunza kupitia makosa yenu...? Saa yaja,watu watachukua maamuzi ya kupambana na nyinyi wasema hovyo wa magamba kina simbachawene mtakuwa wa kwanza kuwashwa moto..endeleeni kutetea mauaji
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ni product ya OUT iyo jamani kwa vifo vya watu 50 sio issue sasa sijui wakifa wangapi kwake ndo issue kuna haja ya mwongozo apo
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huwa likitajwa polisi, ikitajwa ccm natamani niwe mtoa hukumu, ningejua namna ya kufanya, ningeunguza zaidi ya osama.
     
  14. M

    Masanyaraz Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zinakuja,nyakati zimekaribia!naam zimekwishafika,kilichobaki nikuchukua hatua nzito kwa hawa WAPUMBAFU wachache ili kusudi tuishi kwakuheshimiana.
     
Loading...