Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kasulu wameua tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kajunju, Dec 7, 2011.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ikiwa ni takribani miez miwili tangu polisi waue raia wa kijiji cha rungwe.juzi tena wameua mkaz wa kijiji cha mnyegera.rai huyu alikamatwa baada ya wananchi kuwachoma majambazi waliomuua kijana mfanyabiasha.

    Badae rafiki wa majambazi walitoa taarifa polisi ili wananchi waliochoma majambazi wakamatwe. Juzi juzi polis walienda kijijin kumkamata raia mwema aliyeisiwa kuchoma jmbazi.siku 2 badae polis wamerudisha raia mwema alikamatwa ameshafariki.wananch wamegoma kuzika.

    Uongoz wa polis mkoa uko hapa unafuatilia huku wananchi wako ngangari kutozika.

    Chanzo: raia wa mnyegera, nami mwenyewe kwani polisi wako mkao wa taadhari wote
     
  2. k

    kajunju JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tangu mchana huu,zimeletwa gari 2 zimejaa ffu.wananchi wa mnyegera walitaka waandamane hadi kituo cha polisi kasulu.hali bado ni tete kwani maaskari wanapatrol na marehemu hajazikwa bado
     
Loading...