Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi ,crazy! kreizi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nonda, Dec 15, 2010.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Kuna maiti ya mzee aliyookotwa kijijini kwetu ikiwa na majeraha ya kukatwa katwa. Ni kijiji kidogo cha watu kama 400 kwa hiyo watu wanajuana wote.


    Walipelekwa polisi wapelelezi kufuatilia, sasa wakawa wanawahoji wanakijiji ili kupata taarifa.

    Walifika nyumbani kwa mzee mmoja wakamsalimia na mazungumzo yao yakawa hivi :-


    Mwanakijiji: Karibuni vijana


    Polisi: Mzee hapa kijijini pameokotwa maiti, je wewe umesikia?


    Mwanakijiji: Ndiyo nimesikia. Imeokotwa wapi?


    Polisi: Sasa mzee wewe umezisikia wapi hizi habari?


    Mwanakijiji aliwatazama wale Polisi wawili, halafu akawauliza ",nyie vijana vipi? Sasa hivi mumeniambia kuwa imeokotwa maiti hapa kijijini. Na mukaniuliza nimesikia nikawajibu ndio. Nimewasikia nyie mukisema hivyo. Vijana wa leo hamuna kumbu kumbu hata kidogo."


    Mzee wa watu anaendelea kuwashangaa na kuwaona machizi.


    Polisi nao wakapigwa na mshangao, wao waliona wamepata mtu ambaye atawapa lead lakini wakaishia kuambiwa vijana wa leo hawana kumbukumbu nzuri,wanasema kitu baada ya dakika moja wameshasahau nini walisema.

    Wakaona kuwa mzee ni chizi, wakajiondokea.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mzee ana akili kweli!!Nimependa hiyo/........
     
  3. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaa, unatakiwa kupata elimu nzuri kabla hujawa mpelezi
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !
     
Loading...