Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Arusha wameaibika..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by escober, Jan 13, 2011.

  1. escober

    escober JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waliwaua na kuwapiga wanachadema wa arusha waliokuwa wanaandamana kudai haki yao wakisingizia taarifa za kiintelijensia.jana polisi wakaacha chadema waandamane wenyewe ili waone kama watazua vurugu ili wapate cha kusema. Kwa mshangao wao mashujaa wetu wakaagwa kwa amani bila fujo yoyote.
    kwa hili polisi wameumbuka na taarifa zao za kiintelijensia
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    True.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    na jana idadi ilikuwa twice
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Andengenye na Zuberi wanang'ang'ania nini siwaondoke tu?
    Mwema afukuzwe kazi maana akijiuzulu bado kapewa heshima.
     
  5. m

    msham Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni busara na hekima nyingi kuanzia Mwema, Andengenye na Zuberi wakijiuzuru
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    chadema ni chama makini sio chama cha vurugu
     
  7. T

    Tofty JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijui wanajisikiaje sasa hivi baada ya kuona walivyochemka
     
  8. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aibu kwa polisi na Mfisadi wote CCM miaka mitao hii itakuwa ya moto.
     
  9. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ni heri wangeruhusu tu ule mkutano wa 5th ufanyike, watu wa 12th walikuwa wengi sana kwanza ukizingatia ilikuwa ni siku ya mapumziko na watu walikuwa na hasira sio mchezo kila mtu alisema liwalo na liwe walikuwa wamejitoa muhanga kabisa. Na polisi wamejifunza sidhani kama watarudia kosa tena.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    chadema waombe polisi wasiwe wanaenda kwenye mikutano yao maana inaonekana kazi yao ni kupeleka fujo tu badala ya kulinda amani
     
  11. M

    Msharika JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Polisi awana haya awa, angalia kiwango cha elimu, hakuna anaeenda polisi kutoka form four mwenye division one wala two wala three. Labda mtoto wa kigogo anayejua god father atamnyanyua. Hiivyo tusiwalaumu. Ni uwezo wa kufikiri na kuamua.
     
  12. u

    urasa JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    intelijensia isiyokuwa na intelijensi
     
  13. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si kweli polisi hawana akili mbona wapo wasomi wazuri tu na wenye shahada za uzamili nyingi hata shahada za kwanza zipo nyingi tu na wengine tumesoma nao na kufaulu vizuri sana
     
  14. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namshauri mwema na Andengenye wawe wanavaa rangi nyeusi na kijani kazini pia wafungue tawi la CCM katika ofisi zao, itawafaa zaidi
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Intelijensia ya Mwema ni bomu.
     
  16. c

    chechekali Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwema usitundanganye na intelijensia yako feki...mapolisi wako form IV watajulia wapi intelijensia tena kwa ubora huu wa elimu ndo hakuna kitu,wanatumia matope badala ya ubongo. Hata wewe na mashaka na wewe uelewa wako...wa iyo intelijensia inaonesha wakati wa mafunso ulikremu hukuelewa. omba muda urudi class muzeeee usicheze tena Machaliiiii wa arusha next time askari wako wataona cha moto
     
  17. n

    nhassall Senior Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado aibu itawashika zaidi kwani mabalozi wanasubiri kujua ripoti kamili kwa nini watumie nguvu na kuua, kwenye maandamano
     
  18. escober

    escober JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i support you
     
  19. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimesikiliza radio Wapo asubuhi, wanasema polisi walikuwa wanashinikiza kuwa marehemu wawili walifariki kwenye ajali ya pikipiki, lakini baada ya mabishano na uchunguzi ulipofanyika ndipo ilipothibitishwa kuwa wote walifariki kutokana na kupigwa risasi, marehemu mmoja alikuwa na majeraha ya risasi na mwingine alikutwa na ganda la risasi mwilini. Kwa mujibu wa mwandishi wa Wapo radio, ilikuwa tukio lingine la aibu kwa polisi.

    Sijajua hawa polisi walipata wapi ujasiri wa kutaka kuupindisha ukweli unaojulikana kwa wakazi wote wa Arusha. Na kama jambo kama hili lililo wazi kabisa polisi wanaweza kupotosha ukweli, je ni mangapi tunayoambiwa kutoka kwao tuamini.
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Intelijensia my a**..Polisi wanatumiwa kipuuzi na CCM
     
Loading...