Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi acheni visingizio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Tulipo taka kuandamana kupinga malipo kwa Dowans mlitupinga kwa kisingizio cha tishio la kushambuliwa na Al Shabab.
    Siku ya mechi ya Simba na Yanga mlikuwepo wengi tu pale uwanja wa Taifa.
    Sasa kuna maandamano makubwa yanakuja. Tunaomba polisi muweke chini mabomu yenu ya machozi, raia tutaongoza maandamano nyie mtatufuata kwa nyuma.
    Peoples Power.
    Aluta Continua
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Kwani ulidhani hawa mbwa wana akili nzuri? yaani kuishi kwenye nyumba za mbwa na kuku ndio wamerithi hadi akili zao
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Maandamano hayo yatafutiwa sababu yoyote ile yapigwe marufuku. Ni suala la muda tu.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Rula safari hii tutafia barabarani, tutaandamana na mimi binafsi najitolea kufa ili vizazi vijavyo vije ishi kwenye Tanzania bora
     
Loading...