Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police wapatao 800 walipelekwa Arumeru.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Apr 13, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Katika mkutano wa Chadema dodoma,Dogo janja alishangazwa na Serikali ya magamba.
    Kupeleka police 800,magari ya washawasha 4..na vingine kama waenda vitan vile.

    Magari 45 ya police
    Magari 4 ya maji washa.
    Mabomu ya machozi ya kutosha.

    Siku ya kufa nyani miti yote huteleza.
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo ccm bana
    ili kuipenda unapaswa uwe na akili ya maiti!! Huwezi kuwa na akili timamu ukaipenda ccm
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Habari za ndani ya jeshi la polisi ni makuruta mia tisa kutoka ccp walipelekwa Arumeru. Achilia mbali waliotoka maeneo mengine ndani na nje ya mkoa wa Arusha! Kama walilipwa posho ya elfu kumi kila mmoja, magari na pkpk yakawekwa mafuta, basi zilitumika zaidi ya milion 10. Sawa na madawati 333 ambayo yangeweza kutumiwa na wanafunzi karibu elfu 1 wa shule za msingi!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ama kweli chadema tunaitishia CCM yaani vyote hivyo ni kwenye mkutano wa chadema tu....
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kaka hapa nikuingia msituni..
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Gharama 2 za bure,afu polisi arusha hawakutoa maocampo coz wanadaiwa lema kawalisha itikadi,naunga mkono hoja coz nliona defender yenye chata 'MORO FFU' na RCO DODOMA.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mimi niliona la PWANI.
     
  8. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwenye uchaguzi wa 2015, inabidi bajeti yote ya serikali ya magamba iamie kwenye ununuzi wa silaa za kivita, la sivyo...
     
  9. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,766
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Ukishangaa ya musa utayaona ya firauni. Unajau zanzibar ni vikosi vingapi active and armed to teeth wakati wa uchaguzi?

    1. Jeshi la polisi

    2, JWTZ

    3.JKU

    4.KMKM

    5. Chuo cha mafunzo MAGEREZA



    6. VALANTIA


    7. Kikosi cha zimamoto na uokozi.
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    itafika wakati hata wenyewe wataweka silaha chini kuwa 'Sasa inatosha!'
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Viongozi wa nchi hii honestly vilaza ni wengi!!!!!!
     
  12. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kila kitu kina mwanzo na mwisho,mwisho wa CCM upo karibu hivyo watanzania msiwe na hofu.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tayari mkuu bado hawaja fanya hivyo rasmi lakini tuko nao mitaani wamechoka na mambo ya CCM....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ila tujipange zaidi maana hawa lali wakifikilia jinsi ya kuiangamiza CHADEMA....


    MUNGU IBARIKI CHADEMA, MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kwii Kwii hivi Commander in Chief of the Armed Forces (Amri Jeshi Mkuu) pia anaongoka vikosi vya VALANTIA?
     
  16. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Watanzania wa siku hizi (baadhi ya sehemu) ni waelewa sana. Kinachoitajika sasa ni vitu viwili tu (elimu ya uraia & Uboreshaji wa daftari la wapiga kura) sisiemu ife rasmi
     
  17. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaleta sela amani,mlango wa nyuma wanajiandaa vita.kwisha habari yao kabisaaa wamelaaniwa hawa magamba,ugumu wa maisha kwa wananchi ni laana tosha.
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Allawance zao ni zaidi ya mishahara yao ya mwaka
     
  19. N

    Noboka JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapa kamanda Lema akate mbuga kutoa ubarikio kwa walio gizani, shule za kata zinaendelea kutema zero huko vijijini, kwahiyo vijana ni wengi hao wanawahi kuelewa na wenyewe wanaenda kuwasomesha wazee wao kazi kwisha hadi 2015, kila kitu kweupe
     
Loading...