Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda umeshamtuma cag udom? Au umepotezea

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BLUE BALAA, Jan 25, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani imefika wakati inabidi tufanye followups za hawa viongozi wetu kama wana meet deadlines na ku deliver on time. Nakumbuka Pinda alikiri mwenyewe kwamba UDOM mambo siyo shwari na la kwanza kabisa angemtuma CAG as soon as possible kwa ajili ya kumkagua DFA wa UDOM. Naona kama tumekwisha sahau wakati Pinda alikwenda Dodoma kwa kutumia resources za Taifa hivyo he must meet the deadlines and deliver on time and get us the feedback. Kama alitutangazia kwamba atamtuma CAG basi ni vema pia akatupa feedback on CAG observations.

    What I can smell is that the PM has already abandoned the UDOM issue and he has jumped into Dowans scandal so as to rescue the situation.

    It's disgusting the way our leaders are handling Dowans Scandal.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    sometime wasomi wetu wa vyuo vikuu, wanasiasa kama wabunge wako too selfish. wanawasahu watu wa kawaida kabisa shida wanazpata.

    Imefika sasa muda hawa maprffesor wa vyuo, wanafunzi wa mtaani wawe mbele kudai haki za wakulima.

    Kwa nini kila mtu anatumia nafasi yake kudai haki ya sehemu yake tu na sio kudai haki ya wananchi wote na haw awale wlio disadvantaged kama wakulima.
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Does it have any relation with this thread?
     
Loading...