Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda: Ngeleja ni kiongozi jasiri na mwadilifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyangasese, Sep 13, 2012.

  1. n

    nyangasese Senior Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameyasema hayo katika ziara yake wilayani Sengerema.

    Source: Gazeti la Uhuru

     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ulitarajia tofauti!??, hata mkulu alimnadi Mramba kuwa ni mchapakazi na mwadilifu afu keshokutwa yake kampeleka mahakamani!, they are kinda possessed!
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyie mlitaka aseme nini? Hata wakiamua kumfanyia karamu ikulu. Who care? Ilimuradi keshaondoka na mgawo wake unaoumiza wananchi. Hata wakitaka wamtunuku udaktari wa uadilifu ni wao tu . Ccm oyeee
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    hoyeeeee!
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    Ukiwa umelewa unaweza kulala popote, hata kwenye ma.vi, Ndicho kilichomkuta pinda.
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amemlinganisha na Mijangili mingine ndani ya Magamba. Maana jirani yake ambaye pia ni mdogo wake kiumri Maige ameondoka na jumba la bilioni Saba!
     
  7. L

    LIpili Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutengeneza mgao wa umeme, na kuacha watanzania kibao wakifariki mahospitalini wengine wakihangaika na mfumuko wa bei kunahitaji Ujasiri jamani, ndio Pinda anachomaanisha
     
  8. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Nchi hii ukiwa mwizi ndio unasifiwa kwa hiyo Pinda naye lazima asifie mwizi mwenzie
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,884
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    jk alimsafisha chenge ufisadi wa rada ambayo dunia nzima inajua chenge na majambazi wenzake walipiga hela...kuna kampuni fulani kubwa pale mikocheni ambapo ridhiwani na mke wa pinda wanagongana mara kwa mara kukutana na yule bilionea mwenye hiyo kampuni,..am doing my homework kupitia informers wangu mle ndani na nikipata ushahidi nitaanika ufisadi mzito wa pinda...eti huyu bilionea biashara yake ni kuchimba visima vya maji na kuuza,..kuna tetesi jamaa anauza powder,silaha za kivita jeshini etc
     
  10. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh huyu mtoto wa mkulima naye naona sasa anazeeka vibaya na nadhani hili jina halimfai tena ni bora akaitwa mtoto wa kifisadi.Alianza vizuri but naona upepo wa kifisadi umemuelemea na harufu ya pesa imeshamlevya
     
  11. I

    Ichobela Senior Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huo ndo uzuri wa viongozi wa serikali yetu,wanajiandaa kuachia madaraka kwa kuexpose weaknes zao ili iwe rahisi kwa wananchi kuwahukumu kirahisi. Pinda! Mtoto wa mkulima! Shame on you....
     
  12. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kama Ngeleja ni mwadilifu basi hatuna serekali jamani
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    siasa zinaendeshwa na watu confused? Pinda anajua ukubwa wa statement aliyoisema au alinukuliwa vibaya?
     
  14. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngeleja mwadilifu? Hii nchi ifanywe kama mradi wa KIGAMBONI tukaishi uhamishoni labda wajukuu wetu watapata uraia halali wa huko.
     
  15. I

    IDODI ZERO Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thibitsha billioni saba
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    liwalo na liwe
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Umesahau yule aliambiwa ameenea kama timu ya real madrid, baadae kageuka gamba.
     
  18. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Haya ndo mambo yanayoiponza Serikali ya CCM, katika nchi serious, hukuti mambo kama haya ya kuwasafisha viongozi walioharibu.
     
  19. u

    uhemeli Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa na wewe mzeee unataka kujishushia hadhi, huyo ngeleja ana usafi gani?????????????? Hebu achana na mafisadi watakusababishia ustaafu bila heshima
     
  20. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ziara yake hata haina maana ukimsikiliza utaona ni hadithi tu zilezile hawana lolote wanalofanya labda kutembea tu kuijua tanzania...
    kwa mfano anasema wnanchi wajiunge vikundi wapewe mikopo je nani kamuachia jukumu hilo? akiondoka tu hakuna lolote...ukijaribu kuunda kikundi utakavyo pata shida ya kusajili na kupata mkopo mwenyewe utarudi home kulala
     
Loading...