Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda Mizengo Kayanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baraka moze, Apr 22, 2012.

  1. b

    baraka moze Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waziri wa kwanza wa Tanzania kutafutiwa sain za kuto kuwa na imani
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Hili likifanikiwa roho yangu itakuwa na amani kidogo sababu huyu mzee kwa ****** hashindanishwi na mtu yeyote tena ni kama vile msukule katika utoaji wa maamuzi
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Mizengo 'Bonanza' Pita halafu pinda kulia
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa la huyu bwana si muwazi, ni ndumila kuwili ang'atae huku na kule. alianza na Mungu ila atamaliza na SHETANI!
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uso umejaa makunyanzi! sababu ya kuwekwa kati na mijizi ya nchi yetu! toka huko wewe pinda mpumbavu!
     
  6. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwacheni mizengwe pindwa atalia sasa hivi.
     
  7. S

    SokoroDar Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani bosi wake ndo anaemuangusha huyu jamaa , mara nyingi anakuwa kwenye dillema !
     
Loading...