Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda alipokutana na Mbunge mpya wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 20, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    "Bwana Mdogo, Hapa Hakuna Peoples Power, Kuna Goverment Power"

    [​IMG]

    "Na mimi ndiye kinara wa mambo ya Serikali hapa Bungeni!"

    Picha inatoa taswira yenye kutoa tafsiri nyingi tu, cha msingi kuna tofauti kubwa ya itikadi kati ya wawili hawa ukisoma nyuso na macho yao.

    Kwa hisani ya Mjengwa blog
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nje ya ukumbi wa bunge Pinda alipokutana ana kwa ana na Mbunge wa Ludewa Deo Filikunjombe Haule ambaye ametamka wazi kuwatuhumu mawaziri kuwa ni wizi wa mali ya umma.

    Huu moto wa wabunge vijana nani atauzima kama si wazee kuachia ngazi na kuwapisha vijana waijenge nchi? Huwezi kuamini kijana mdogo kutoka Arumeru Mashariki kuingia Bungeni na kuanza kudodosa machafu yanayofanywa na serikali yetu bila aibu.

    [​IMG]
     
  3. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    PINDA:
    Bwana mdogo karibu sana kwenye sistimu.... na mimi ndo kiongozi wa mambo ya humu kisiri-kali. Nitawatuma vijana wakulete nyumbani pale nikuintrodyuzi kwa Tunda. Ee, kusema kweli CDM tunawaheshimu sana lakini mara nyingi huwa nawaambia wenzako faraghani kuwa jamani ifike mahali tutambue kwamba siri-kali yetu hii ni nzuri. Jukumu letu la pamoja linapashwa kuwa ni kuisaidia ipate utulivu wa kutekekeza ahadi zake nyingi na nzuri. Sasa ili ifanikiwe kufanya hivyo mi nasema ni wajibu wetu kuipa kivuli, yaani kuifunika na siyo kuifedhehesha kwa kuifunua funua hivi; unanielewa bwana mdogo?......


    NASARI:
    Siwezi!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Yaani mwenzetu umetugeuka wakati tuko column moja? Sikutegemea unichomee utambi hadharani, ulipashwa kuja ofisini tukakaa na kuongea pamoja tukaona mchakacho huu tuumalizeje.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tanzania sio ya CCM

    Akichangia mjadala huo, asubuhi na pia jioni,
    Mbunge wa Ludewa Deo Filikunjombe (CCM) aliwafyatua mawaziri kadhaa akisema kuwa wanaongoza kwa kutafuna pesa za Watanzania na kumtaja Waziri wa Fedha Mustafa Mkullo kuwa kinara wa wizi huo.

    "Mheshimiwa Naibu Spika, inashangaza na kusikitisha kuwa nchi inatafunwa. Wanaofanya haya ni mawaziri wetu. Nchi inakufa na tuelewe kuwa Tanzania sio mali ya CCM, ni ya Watanzania wote.
    "Mawaziri wetu wamekuwa mchwa, wanaangamiza nchi na leo nitamtaja waziri anayeongoza kwa kutafuta fedha za Watanzania. Ni Waziri wetu wa Fedha, Mustafa Mkulo. Ameuza viwanja, amelidanganya Bunge baada ya kuivunja CHC," alisema mbunge huyo.Awali Filikunjombe alisema Waziri wa Viwanda na Biashara, Cyril Chami, alikuwa amelidanganya Bunge kwa kudai amefuata maagizo yote ya Kamati ya Bunge ya Hesabu za Serikali (PAC).Alisema kuwa ana ushahidi wa kutosha jinsi mawaziri hao wanavyoitafuna nchi na kuhoji Bunge linachukua hatua gani inapobainika mawaziri wamelidanganya Bunge.
     
  6. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Sasa sijui Kijana kama na kwenye hizo Kula 70 za kutokuwa na imani hutoshusha m-signature?
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa signature kutoka CCM ni hakika
     
  8. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo Dogo anamsubiri akiongea pumba tu anamkata kichwa kimoja mpaka ubongo wa pinda utikisike kwa nguvu. Nasari amekaa mkao wa ndoo tu hapa
     
  9. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    pinda: dogo karibu bungeni,usije na mambo ya pipoz hapa,achana na hao wakina lisu,wameshatajirika hao.tulia usome upepo kwanza. Nasiri: huyu mzee anazeeka vibaya huyu.anazani mimi ni kama magamba wenzake.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bwanamdogo anamsoma Pinda na Pinda yupo yupo tu huku akiongea asichokijua na kutafuta nini cha kuongea, kwani anakwepa kuangaliana macho yasikutane na dogo. Kazi kweli kweli.
     
  11. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkuu Mlitika - Umepinda kama Pinda mwenyewe!!! Ha ha haaaaaa! Kwa mtu yeyote ambaye amekuwa akimfuatilia Pinda hivi karibuni hana sababu ya kudhani kuwa hayo siyo maneno ya Pinda
     
  12. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
     
  14. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nimecheka sana. Unampatia kama kijana fulani wa kipindi cha Jahazi, Clouds
     
  15. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Pamoja sana mkuu!
     
  16. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,250
    Likes Received: 450
    Trophy Points: 180
     
  17. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Ha ha haaaa! Ma'ke jama wamefika mahali wameanza kujifinya wenyewe afu wanalia wenyewe!
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kwa vyo vyote picha hii inatoa taswira ambayo inaibua mengi. Tofauti ya umri wa Pinda na kijana huyu mbunge mpya ni kubwa si kiumri tu hata kimtazamo na kifikra, kwani Pinda yupo yupo mradi liende siku zake ziishe mjengoni na serikalini, lakini kijana ana njaa ya maendeleo na kuwafikiria vijana wenzake wanaotaabika mitaani.
     
Loading...