Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda:Aanzisha Chuo cha Ufundi na udereva kigamboni:M.V.T.C

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Oct 5, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi,
    Tumpongeze mtoto wa mkulima kwa kuwasaidia wananchi wa Kigamboni kwa kuwaanzishia MKULIMA VOCATIONAL TRAINING CENTRE ambacho kinatoa vyeti ya driving na ufundi mechanic,Hongera mtoto wa mkulima umethubut,umeweza na unasonga mbele
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Kajitahidi mwambieni afanye hivyo na kule kwetu swanga kwani bado tuko nyuma sana kimaendeleo.
     
Loading...