Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pilipili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng`wanakidiku, May 20, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huwa ni mboga au kitoweo?
    Maana kuna watu hawawezi kula chakula bila pilipili!
    Nawasilisha.
     
  2. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni mboga and am one of them
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    kwani kitunguu ni nini?

    Au kyukyu?
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ni nakshi ya chakula, haiwezi kuwa mboga kwa vile huwezi kuimajor wala kuiminor kwenye mlo, hakuna ugali kwa pilipili, au wali nyama na pilipili. Limau na chumvi ya mezani vinaingia kundi hili la nakshi za chakula.
    Kuhusu kitoweo inaonekana hufahamu fasiri yake, tafuta hiyo, ukishajua wala hutauliza tena.
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    ni species!
     
  6. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni pm nije nikule!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    pilipili ni mboga, na kiungo...
    Anyway...
    Nini tofauti ya mboga na kitoweo?
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hako ka red mama kulikoni?
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    pilipili ni kiungo "nakshi" tu ili kuongeza hamu ya chakula ni kama ilivyo mbilimbi, mdalasini, hiliki n.k

    nadhani kitoweo ni chakula chenye asili ya nyama km samaki, mbuzi, ng'ombe nk
    mboga ni chakula chenye asili ya majani au mbegu.
     
Loading...