Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Zisizo Za Kawaida No.7: Wanawake Bana: Eti Latest Fashion Ya 2009 . . .

Discussion in 'Jamii Photos' started by Superman, Jun 15, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni nani hasa mwenye kosa? Designer au Mvaaji? Au hakuna mwenye kosa?

    Fashion hii ikiingia bongo mnaonaje?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. I

    Ipole JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye kosa ni mvaaji kwa kwetu uvaaji huo hauendi na maadili yetu lakini tulivyokuwa wepesi wa kuuiga tutaiga tu
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hiyo Picha ina uhusiano gani na ukumbi wa Sport?
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Angalia mandhari ya picha.

    Second, Jukwaa si la Sports tu. Ni pamoja na burudani nk.

    Tujadiliane juu ya yote yanayohusiana na Michezo, Burudani, sanaa
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Burudani unaweza kuielezea vipi? Sioni chochote hapo chenye kwenda sambamba na maana halisi ya burudani!
     
  6. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndiyo Demokerati tunayoipa kimbau mbele hapa Bongo
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Na hiyo ndio lugha ya wapi?
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145

    Mkuu; hivi unashida gani bro? Sanaa maana yake ni nini? Niambie mambo ya FASHION utayaweka katika jukwaa gani kwa uelewa wako mkubwa uliotukuka?

    Soma kwa makini vitu gani vinatakiwa katika jukwaa hili kabla hujajibu.
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jibu swali kwanza, Nini burudani? Na hiyo picha uliyobandika hapo ina burudani gani?
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu; itabidi tukurudishe darsani sasa maana inaonekana hutaki kuelewa. Angalia kwa makini post yangu nilivyokujibu na kuweka msisitizo in ble. Kisha rudi katika jukwaa soma ni vitu gani unaweza kupost.

    I hope haturudi katika mambo ya PUMBA.
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama hiyo ni burudani kwako basi ndio Pumba ya kwanza kuiona katika ukumbi wa wa Sports.

    Nitaendelea kuhoji na kuhoji tena Picha hiyo ina burudani gani? Au ina sanaa gani au inawakilisha aina gani ya Michezo.

    Mpaka pale utakapoweza kufafanua kuhusu ilo, ndio nitajua kama nimebandika pumba ama la! Zaidi naona ni wewe mwenye pumba mpaka kwenye vidole vyako.
     
  12. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamachisha vyema bra na kidau chake...ooouuuaaa
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kibunago, unasoma kweli majibu unayopewa au unakurupuka tu? Ngoja sasa nikurudishe darasa la kwanza:

    Uliuliza:

    Hiyo Picha ina uhusiano gani na ukumbi wa Sport?


    Ukajibiwa:

    Angalia mandhari ya picha.

    Second, Jukwaa si la Sports tu. Ni pamoja na burudani nk.

    Tujadiliane juu ya yote yanayohusiana na Michezo, Burudani, sanaa


    Ukauliza tena:

    Burudani unaweza kuielezea vipi? Sioni chochote hapo chenye kwenda sambamba na maana halisi ya burudani!


    Ukajibiwa:

    Mkuu; hivi unashida gani bro? Sanaa maana yake ni nini? Niambie mambo ya FASHION utayaweka katika jukwaa gani kwa uelewa wako mkubwa uliotukuka?

    Ukauliza tena:

    Jibu swali kwanza, Nini burudani? Na hiyo picha uliyobandika hapo ina burudani gani?

    Ukajibiwa tena:

    Mkuu; itabidi tukurudishe darsani sasa maana inaonekana hutaki kuelewa. Angalia kwa makini post yangu nilivyokujibu na kuweka msisitizo in bule. Kisha rudi katika jukwaa soma ni vitu gani unaweza kupost.

    I hope haturudi katika mambo ya PUMBA.
    Soma kwa makini vitu gani vinatakiwa katika jukwaa hili kabla hujajibu.


    Sasa Mkuu sana ambaye umetukuka kwa kujua mambo mengi usaidiwaje?
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,550
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Superman:
    Umewahi kuona kona hii hapa JF?-
    Entertainment Forum Talk anything about your favorite actress, actor and musician. The right place for celebrity enthusiast! TV Shows, Music, Movies, Female Celebrities, Male Celebrities, Spoilers, & More

    Je umewahi kukutana na bandiko hili "Vituko vya Mademu (picture).." hapa JF na ukaona yaliyomo humo ndani?

    Hiyo Picha hapo juu inaendana vipi na burudani inayotokana na michezo au sanaa?
     
  15. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JF Webmaster/admin chonde chonde ya kumi huanza na moja, kuna siku utakuta picha ya ajabu hapa!
     
  16. m

    muhanga JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuna mwenyekosa kati yao, mbunifu kabuni na mvaaji kavaa kwa kadri ya haja ya moyo wake. hata ikija bongo fashion hii haina tatizo, tena ikivaliwa kama fashion italeta maana zaidi kuliko hivi sasa ambapo ukiona mbongo na nguo iliyokatwa katwa inakuwa si fashion ila ni umaskini wa kushindwa kumudu kununua nguo!
     
  17. N

    Ndaga Member

    #17
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    'Superman'
    Ni nini kimekusukuma kupost hiyo picha? una mawazo gani? unataka sisi tukubaliane na kile ulichowaza au unataka mawazo yako yapandike ndani yetu? the reflection of your inlet is obvious now seen and must be judged to testmony how far are you among the ''GREAT THINKER''.
    Jone,
    Ndikupasya Buno Malafyale anganie kangi ambokie'
     
  18. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Sorry mie Naona ungeipost kwenye Mambo ya kikubwa
     
  19. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i dont think hata kwenye mambo ya KIKUBWA kama hiyo pic inaruhusiwa, Superman hapa amejaribu kuonyesha ni jinsi gani the JF ilivo ya watu ambao ni Thinkers na sio ya mambo ya kikubwa, na fikiri mimi tungebase sana kwenye thinking zaidi kuliko fashion za aina hiyo, Superman you are superb, remind whoever goes beyond the main JF objectives.

    Rom

    Rom
     
  20. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sorry guys nilikuwa nampongeza KIBUNANGO and not superman------please Kibunango remind all who do not adhere to main JF objectives.


    Rom
     
Loading...