Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Zisizo Za Kawaida No. 10: Moja Kati Ya Wanawake Milion 1 Wenye Mapenzi Ya Kweli

Discussion in 'Jamii Photos' started by Superman, Jun 20, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwanaume kutoka USA alipigana vita vya Iraq na baada ya kurudi nyumbani, akamwoa binti ambaye walikuwa wanapendana . . . . Hakika ni mapenzi ya kweli . . . Angalia Picha hapa chini . . .

    Nathubutu kusema anaweza kuwa ni mmoja kati ya wanawake Million Moja aliye na Moyo Mkuu na Upendo wa Kweli.

    Maswali ya kujiuliza ni kuwa:

    1. Mapenzi na Ndoa yao itadumu in a real sense ikiwa ya amani na furaha?

    2. Je, kuna yeyote mwenye ushuhuda wa namna yoyote ya extreme cases katika mapenzi au ndoa.

    3. Hivi hii kitu ingekuwa ni Dada Zetu wa Bongo, ingewezekana pia? (Wadada ni swali tu jamani . . .)

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Picha zipi SM?
    Hakuna picha zinazooneka.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mh... picha imeondoka, ipesti tena siioni
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    No pics
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, kwa sura ya bi harusi inavyojionyesha, sijui :( !!!
     
    Last edited: Jun 20, 2009
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ipo kazi Wakuu;

    Mbona mimi naziona?

    Poa ngoja nifanyie kazi tena!
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    I hope you can see them now.
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Nimesharekebisha Mkuu.

    Check tena . . .
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Labda macho yangu hayaoni sawasawa...sijaona kitu out of the ordinary kwenye picha...can somebody help?
     
  10. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ninachoona ni mwanamke kutokuwa na raha ktk maisha yake ya ndoa na huenda wameoana kutokana na AHADI walizopeana bila kufikria ajali kama hizo au bint kalazimishwa.
    Sehemu anazo tabasamu binti,anakumbikia enzi hizo yaani ANAVUTA HISIA.Pamoja na yote hayo,walau dalili ya upendo ipo
     
  11. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Before War in Iraq


    [​IMG]
    After War in Iraq

    You are right, might be normal to you as WoS, but extraordinary to others . .
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Before/after war pics hazionekani!
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu; hauamini katika mapenzi ya kweli no matter what? The so called AGAPE LOVE?
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Well; WoS I dont know how to help then.

    Can you try to open the Attached Thumbnails just very below the main post?
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    OMG!
    Kweli..but when the honeymoon is over hapo ndiyo tutajua kama kuna upendo wa kweli au lah!
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mbona umeshituka WoS?

    Kwani ingekuwa wewe ndo huyo dada ungefanyaje?
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Jibu la kweli utalipata kwa mtu ambaye hajafunga ndoa.
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    LOL; unakwepa?

    Anyway, mimi nilitaka kujua tu your personal honest answer.
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    My honest answer?..well... when it comes to marriage and its commitment, one has to weigh carefully and satisfy themselves whether they understand the extent of that life long commitment.KAMA ni ndoa ya muda mfupi basi unaweza kujifanya ndio una mapenzi ya kweli!Kumbuka ndoa is more than that feeling of being attracted to somebody...maana hiyo itapita na reality will set in.Kama umeoana na mtu kwa sababu ulimuonea huruma kwa mapenzi uliyokuwa nayo tu, basi itakuja kuwa ndoa yenye uchungu mwingi, lawama, majuto na utengano mbaya.TUWE WAKWELI JAMANI.
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Thank you for your honest opinion.
     
Loading...