Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za mauaji ya wanajeshi wa Marekani zimevuja

Discussion in 'International Forum' started by Kang, Mar 22, 2011.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kundi la wanajeshi wa Marekani lililojulikana kama "kill team" lilikuwa linaua raia Afghanistan "for fun". Wanajeshi hao wameshitakiwa kwa ajili ya mauaji hayo na mmoja amekubali shitaka la mauaji. Gazeti la Ujerumani limechapisha picha zilizopigwa na wanajeshi hao wakipiga pozi na raia waliowaua.

    ONYO!!! PICHA ZA MAUAJI!!!
    The War-Crimes Photos the Army Apologized For
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Too bad!!!!

    Tiba
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]



     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hakuna mtu yeyote katika hizo picha aliye uliwa, mbona longa longa. Ni wapi hizo picha ulizo dai za mauwaji?

    God bless AMERICA AND ISRAEL
     
Loading...