Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za mafuriko Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jebs2002, Dec 22, 2011.

  1. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
  2. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hali inatisha
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uzembe wa serikali unatugarim tusiokuwa na hatia
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mnaambiwa muhame hamtaki halafu mnasema uzembe wa serikali. wajinga sana nyie.
    mnataka muendelee kudekadeka kama mitoto..... na mtakufa sana matahira nyie
     
  6. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mh, hapa nashindwa kuelewa busara yako i wapi! Inamaana na barabara zilizokuwa zimefungwa na madaraja yaliyobomoka kwa mafuriko navyo vimejengwa mabondeni (na mataahira?) kwahiyo vihamishwe?
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ndio mwisho wake wa kufikiri!!
     
  8. k

    kamili JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni nani mwenye mamlaka ya kupanga makazi? ni watu au serikali?
    ni nani mwenye mamlaka ya kusimamia ujenzi wa makazi? ni wananchi au serikali?
    kama serikali haitoi viwanja kwa wananchi wake kwa njia ya wazi na watu wanataka kujenga wafanyaje? wasubiri mpaka lini na fedha hazikai?
    lakini je nyumba za viongozi wa serikali zilizokumbwa na mafuriko ikiwemo ya kamanda wa polisi ipo bondeni?
    Naomba tutafakari wote ni lipi jukumu la serikali kuhusu makazi na lipi jukumu la wananchi kuhusu makazi?
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Hatimaye Pinda awatembelea waathirika wa mafuriko Dec 31, 2011

    [​IMG]
     
  10. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sioni sababu ya kuilaumu selikari,kila mtu alijenga bondeni kwa mapenz yake ingawa selikari ilipinga sana ujenz wa mabondeni!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kupinga kwa mdomo huku wamenyoosha miguu na matumbo kama wanasukwa utii wa roda haisaidii! Kufanya mchakato wa kupima kiwanja is a nightmare! Hiyo tu kuangalia matumizi ya ardhi jiji ni kizungumkuti hadi uhonge! Hawatengenezi mfumo wana kazi ya kutoa pole na kusema watu wahame! Mandingos!
     
Loading...