Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Tafakari kuhusu Mwangosi, Dr. Slaa - Mwandosya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Sep 5, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG]

    Picha zinatoa taswira ya tukio, picha zinaibua fikra nyingi, picha zinakumbusha tukio na hatimaye katika picha tunaweza kusoma mengi ikiwemo mazingira, mazingara, mwonekano, mtazamo, nyuso za watu, taswira ya kilicho ndani ya mtu kinavyoweza kuonekana nje huwa si vigumu kufichika na kusomeka.
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,166
    Likes Received: 11,441
    Trophy Points: 280
    Hapo uyo mke wa mwandosya anajisemea moyoni "jamani huyu baba atamuua mme wangu kwa pressure hapo 2015".

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mimi nimempenda huyo jamaa mwenye koti la blue aliyesimama nyuma ya Dr. Nimeambiwa na chanzo cha kuaminika kuwa alikuwa Korea na Russia kwa miaka 23 akiwa kwenye Secret Services na Military training. Jamaa ni bodyguard wa Dr. Ulizieni habari zake huyo kamanda..
     
  4. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    aisee......natamani sana kuijua cv huyu bodyguard wa Dr Slaa,maana huo ni zaidi ya mgodi wowote wenye thamani lazima ulinzi uwe ......................makini sana
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo picha ya mwangosi inamwonesha akiwa katika tafakuri nzito sana,nikama anasema havi mwisho wa safari yangu utakuwaje na hivi ninavyowindwa.slaa anamwanbia mwandosya haya ndio madhara ya kupata madaraka kwa hila na wewe bahati yako wangekuua kama sio uchawi wa kwenu ila mimi ni mti mkavu.
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ina maana slaa ana bodyguard wa hadhi ya juu kama wa ****** sasa nimejua ndio maana huyu babu anawasumbua sana ccmagamba.
     
Loading...