Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha; Sitisho la Mikutano ya siasa kwa ajili ya Sensa na yaliyojiri Nyololo na Bububu!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eumb, Sep 4, 2012.

  1. eumb

    eumb Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha hizi mbili zote ni matukio yaliyojiri tar 2.9.12. Wakati yanatokea Serikali ilikuwa imetoa wito wa kusitisha mikutano ya siasa kwa ajili ya shughuli ya sensa, sasa walikuwa wanamaanisha CCM hawahusiki nalo? Mbona hao polisi hawakusambaratisha mkutano huo? CDM walikuwa wanafungua matawi wakati CCM walikuwa wanafanya uzinduzi wa kampeni za uchaguzi.

    [​IMG][​IMG]
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu wao ni CCM.
     
  3. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah, hii ni kali kweli!
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Iko siku wananchi wakichoka, nadhani hao polisi watajua wananachi ni zaidi ya polisi, watawaona makomando zaidi ya wanajeshi wa JWTZ wako mitaani........
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kunya ni kwa kuku tu, akinya bata, kaharisha!
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna siri kubwa hapo mkuu, nadhani polisi walikuwa na sababu zaidi ya moja kumuua huyu mzalendo... But time are moving fast and the end is approaching
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Polisi wetu akili zao sometimes zinakuwa kichwa panzi, sijui watakuja na excuse gani ya kutokataza huo mkutano wa green and yellow!
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama waTanzania tungekuwa watu wa kuchoka tungeshachoka zamani saaana....Kiama kitafika kitatukuta tu mazumbukuku hivi hivi hatuna hata dalili ya kuchoka!
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mkuu tofautisha kati ya maandamano na miktano ya kawaida!
     
  10. m

    mauro Senior Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Propaganda iliyopo ni CHADEMA waonekane ni wauaji NO MORE NO LESS na tatizo kubwa na hatari kwa Tanzania ni Kulindana Polisi wameua sana hadi wanapandishwa vyeo kwa kuua sasa wamejisahau na kufanya hili ni zoezi la kudumu ila watu watakapozoea kufa wao ndio watatafuta pa kujificha.
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    1.jpg Fiesta Fiesta Mwanza
     
  12. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani maandamano ya Chadema yalifanyika kutoka wapi hadi wapi? Au umekurupuka tu kuandika. Kwa maoni haya huponi kulaaniwa na umma wa watanzania.
     
  13. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hiyo ndio haki na usawa wa serikali ya nyinyiemu.
     
  14. m

    mamajack JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilikuwa nasikiliza redio one huyo chagonja paul alivyoulizwa kwanini wanazoofisha democrasia akasema wao wanatii maagizo,akaulizwa kwani wanaagizwa kutumia nguvu kubwa hata kupoteza maisha ya watu,akakata cm!!!!siku hizi polis ni chama cha siasa maana kinazuia mikutano ya vyama pinzani lakini mikusanyiko kama fiesta,mikutano ya magamba wala hawahangaiki nayo.
     
  15. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila nikitafakari mwananchi unakuwa mwanachama wa CCM nashindwa kukuelewa kabisa!
     
  16. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama tunaruhusiwa kutukana humu niambieni jamani. Nina matusi 20 makubwa kwa serikali na jeshi la polisi.

    Naomba kutooa hoja
     
  17. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Maundumula, panzi wamekukosea nini hata uwadhalilishe kiasi hicho kufikia uwafananishe na policcm?

    Panzi hawamuuwi mtu mkuu, ni wapenda haki na si vibaraka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    View attachment 63742 Fiesta Fiesta Mwanza
     
  19. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usitukane mkuu, utakula BAN nzito sana. Unamjua Invisible? Mimi tangu juzi ilibidi nitukane tu kimoyomoyo, angalau jazba imepungua ndio nimeweza kupost JF.
     
  20. 1

    19don JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu mimi ninayo 30 zaidi mod leo waturuhusu tutukane iwe leo tu, tutoe machungu yote aaah!

    tunaomba leo tutukane p,se
     
Loading...