Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; MWANZA yetu JIJI la DHAHABU, HII NDIYO HALI HALISI KWA BARABARA ZA NDANI KILIMAHEWA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 25, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    HII NDIYO HALI HALISI KWA BARABARA ZA NDANI KILIMAHEWA


    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Wakati mkandarasi aliyepewa tenda na halmashauri ya jiji la Mwanza akiendelea na ujenzi wa daraja la Big Bite Kilimahewa na ukarabati wa njia mbadala kwaajili ya kuunganisha eneo hilo na barabara ya kuelekea Nyasaka na maeneo mengine ukiendelea...hali ni tete kwa barabara nyingi zilizo ndani ya mji huo.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mifereji ipitishayo maji yatiririkayo ni midogo na mingi imeziba hivyo maji yanakatiza katikati ya barabara na kuharibu miundo mbinu.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Katika maeneo mengine maji yamatengeneza madimbwi makubwa katikati ya barabara.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Ni kama hakuna barabara vile....[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Barabara zinapogeuka kuwa.... [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Wenye nyumba zao maeneo haya na kuta za nyumba zao....[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mbele ya shule ya chekechea...[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Yahitaji mahesabu wakati wa kuvuta hatua...[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mbele ya mjengo[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mbele ya maduka.... kwenye barabara hizi zenye kilio cha miaka nenda rudi..[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Nguu007
    Onyesha na upande wa pili maana hakuna hadithi yenye upande mmoja. Mwanza haiwezi kuwa chepechepe yote. Una hoja lakini approach yako itaiharibu hoja yako. You are but biased na hii ni mbaya katika kuleta habari. Leta picha zaidi ya upande wa pili tutakuchangia ufurahi. Bila kufanya hivyo tutakuudhi kwani unatuudhi pia.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Vipi niko BIAS?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh bongo zaidi ya uijuavyooo. miaka 50 ya uhuru
     
  5. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Its true, your observation is very right mkuu. There are such good places in Mwanza, mleta mada ilibidi aonyeshe pande zote mbili. Maeneo ya city centre, capripoint hata Isamillo pako classic sana, show the world both sides of the city.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni barabara moja tu, tupe nyingine tuone hali halisi ilivyo badala ya kutoa conclusion kwa picha za barabara moja.
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Sogelea sogelea na mitaa yetu huko bugarika!! Hiyo mitaa itakuwa kirumba na kilimahewa
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Zinakuja TARATIBU... Inaonyesha ni LAZIMA tu Ukiamka ASUBUHI kuosha USO na KUPENDEZESHA MENO

    Na Haujui KWANINI MDOMO BADO UNANUKA; SIRI ni KUSAFISHA IPASAVYO HUO ULIMI... Sasa Serikali ya CCM

    Inapendezesha MWALI NJE inasahau NDANI..

    Kilimahewa zamani kulikuwa ndio KUNA OFISI za EAST AFRICAN MEDICAL RESEARCH...
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Your info is biased and you are bias. Nadhani wengine wameishachangia kuhusiana na hili mwanangu Nguu007
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Sasa kama ni HIVYO ina MAANA mtu akifika NY akae tu MANHATTAN? asitembelee BOROUGH zake kama BRONX; QUEENS na BROOKLYN?

    Na Unajua hayo sio Maendeleo ya NCHI BASI; Mnajua KILIMAHEWA kulikuwa na OFISI za EA MEDICAL RESEARCH

    MaDocta Mabingwa kama NKULILA; EYAKUZE walikuwa wanafanya kazi huko na wengi tuuuu....
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    How can you really call a LIVE PICTURE SNAP as BIASED? We have tried to SHUT OUR EARS not to hear the RULING Government Evils now we had to CLOSE OUR EYES not to SEE EVIL???
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    ninachojua mwanza ni jiji linalojijenga lenyewe...
    hakuna juhudi za makusudi za serikali kulijenga jiji hili''
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nguu007
    The issue hither is not live or otherwise picture but lack of the other side of the coin. If your aim is to show evil side of Mza, it will make more sense to show the good side so that readers can decide by themselves. Methinks this will make you a bit egdier than gullible.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    That's we call it KISS and MAKE UP; I believe in myselfand my own Voice, because there will be times only one who fight for CHANGE;Ok, I might risk it because I don't sugar coated anything...

    Let them see the other side of the coin...
     
  15. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nguu007, if all media would work following your modus operandi, no news would be disseminated. Again, you need to be changed bofore you change others if at all this is the very way you analyze things. I am afraid, forcing me to understand you where you are not does not do you good.
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu kweli kabisa nashindwa kuona tatizo lipo wapi..., angalia heading inaelezea hali halisi ya barabara za ndani Kilimahewa Mwanza..., (ambapo nimesikia hili ni tatizo kubwa hadi magari yaligoma kwenda..)

    Sasa wewe unangangania aoneshe sehemu ambazo hazina tatizo what for ?, yaani mtu akielezea uchafu wa choo chako ili kiweze kusafishwa wewe utangangania kwamba sebule yangu ni safi?..
     
  17. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mwanza kiboko!
     
  18. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu nnguu007, sidhani kama Mwz kote pako hivyo na ngumu ku-conclude barabara za jiji hilo maana hata huku sehemu kibao tu (Tandika, Manzese, n.k) ziko hivto na zaidi ya hivyo.

    Labda ungesema barabara za Kitanzania.
     
  19. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kigezo kilichoupandisha mji kuwa jiji ilikuwa ni nini? inawezekana kuushusha hadhi huu mji wa Mwanza? Nilitegemea kama ni usafi basi Moshi inastahili kuwa jiji sasa.
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kuna hiyo moja yenye maji maji inayopita Rehema hotel inatokezea barabara ya kwenda airport nasikia inajengwa kwa kiwango cha lami inaunganikia maeneo ya kiloleri (inakutana na ile inayotoka Buzuruga kwenda Pasiansi inayoendelea kujengwa, hofu yangu tu technolojia itakayotumika kujenga hiyo barabara na fungu lililopo maana mkandarasi ni mzalendo (Nyanza road) hivyo ni rahisi wazee wa shortcut kumuuingia na kuchakachua BOQ
     
Loading...