Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mafuriko yalikumba jiji la Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 21, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,820
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 83
    [​IMG]
    hapa ni maeneo ya kati ya Tabata na Buguruni, kama picha hii inavyoonyesha nyumba zikiwa zimefunikwa na kuelea majini leo hii.

    [​IMG]
    Eneo la Tabata unapopita Mto Msimbazi likiwa limejaa maji na kufunika baadhi ya nyumba za maeneo hayo leo.

    [​IMG]
    Haya ni maeneo ya Vingunguti kuelekea Tabata, eneo la Viwanda.
    [​IMG]

    [​IMG]

    Picha za Moja kwa moja kutoka Eneo la Jangwani jijini Dar es Salaam muda mfupi baada ya kuzingirwa na maji/Mafuriko kutokana an mvua kubwa zinazoendelea kunyesha jijini Dar es Salaam Muda Huu na kufanya eneo lote la Jangwa Kuonekama Kama Ziwa.Picha Hizi za Moja kwa Moja Kutoka Jangwani Zimepigwa na Mdau Bilal Ahmed

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <tbody>[TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Daraja la Kawe eneo la Bondeni linapojengwa Daraja jipya tayari maji yamelizidia na kupita juu.
    [​IMG]
    Kingo za Daraja hilo zikiwa tayari zimebomoka
    [​IMG]
    Baadhi ya abiria wakitembea kwa miguu baada ya eneo hilo njia kufungwa
    [​IMG]
    Mto Msimbazi ulikopita na kuharibu Miundombinu.
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]

    [​IMG]



    [​IMG].

    [​IMG]
     
  2. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,677
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hali hii ikiendelea kuna hatari ya baadhi ya maeneo kutopitika, Kigamboni mitaa ya midizini nako hali ni mbaya, maji kila sehemu
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,548
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 113
    asante mkuu kwa mapicha
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,625
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 113
    [​IMG]
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Watakomaa na na waishio mabonde ya msimbazi lakini kwa ufupi planning na miundombinu huko bongo ni wasiwasi sana.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 6,999
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 48
    mkuu tunashukuru kwa hizo picha
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,625
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 113
  8. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana...dah!
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,502
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 113
    baada ya janga hili litakuja janga la mlipuko wa magonjwa
    eeeeh mola tuepushe na hilo.......na bado hatujajua masika
    itakuwaje na tumejiandaanda vipi .......hali inatisha
     
  10. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,828
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    jangwani hapo[​IMG]
     
  11. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kidumu chama cha mapinduzi
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 44,625
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 113
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,846
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 48
    sijui na mabomu yetu yapo salama...
     
  14. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,160
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tuendelee kukaa mabondeni ili tupate fursa ya kupanda helikopta.
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,932
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    Inatisha kwa ukweli.
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,535
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Dah kumbe hali ni mbaya sana eeee
     
  17. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,097
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 83
    Big up Mkuu for the photos.Tuna wapi pole ndugu zetu waliopatwa na janga hili.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,781
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 63
    Du hatareeee dar zaidi ya uijuavyo
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,781
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 63

    Hawa jamaa wanatumia matatizo ya wana-nchi kutoka/kujiapatia umaarufu kisiasa,sasa anapiga picha na bibi hili iweje?
     
  20. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,086
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Inatisha na itatisha zaidi yatakapoanza kufumuka magonjwa ya mlipuko kama kipindupindu! Eee Mwenyezi Mungu tusaidie!
     

Share This Page