Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: John Heche Ndani ya Tarime

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Maranya, Aug 19, 2012.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Haya ni baadhi ya matukio ya mikutano iliyofanywa hivi karibuni wilayani Tarime na mwenyekiti wa BAVICHA Taifa, Kamanda John Heche.

    Wananchi wengi walijitokeza kuchukua kadi za Chadema, pia viongozi kadhaa wa serikali za vijiji (wa ccm) pamoja na viongozi mbalimbali wa ccm walijitokeza, wakavua magamba na kuvaa magwanda.
     

    Attached Files:

  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chadema tumaini la wengi.
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    M4c on the move
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia JH anataka Ubunge Tarime, tunamtakia heri afanikiwe.
     
  5. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiye aliyehojiwa na Polisi huko huko tarime?
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,619
    Likes Received: 1,498
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante sana kwa taarifa. Hapo naona ni siasa na elimu ya uhakika kwa kwenda mbele kuelekea ukombozi tofauti na wale wehu wa kuvalisha mbwa nguo! CHADEMA kweli imekomaa kisiasa.
     
  8. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    KAMANDA HECHE ANAKUBALIKA SANA TARIME , NDO AILYEMSTAFISHA FISADI MKUBWA WA CCM SIASA PETER ZACHARIA KATIKA UCHAGU MDOGO WA 2008 KUZIBA NAFAC YA WANGWE (udiwani wa tarime mjini)

    CCM TARIME WANAMJUA SANA NAAMINI ATAREJESHA TARIME YA MWAKA 2008 ENZI YA TARIME KUWA NA MBUNGE WA CDM NA KUONGOZA HALIMASHAURI HADI KUPEWA HATI SAFI
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sijamuuliza kuhusu hili la ubunge lakini naamini anaweza kuwa mbunge mzuri kama wanavyowezakuwa makamanda wengine toka Tarime.
    Bahati nzuri Tarime kuna makamanda majembe ya kutosha.
     
  10. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hiyo ndiyo tofauti ya vijana wa magwanda na magamba
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Ujamuuliza vipi wakati mwenyewe kaishasema anataka kugombea ubunge Tarime au unagopa kusema utafukuzwa chama, nidhamu ya uwoga mbaya sana...vipi Zakharia yupo nasikia mnamuogopa Tarime nzima.
     
  12. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anataka kutoka wapi?
    Anajenga chama mkuu kama picha zinavyoonyesha akivua magamba na kuvisha magwanda. ANGALIA HATA PICHA HAPO JUU
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    viva M4C, viva Chadema......
     
  14. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Zakharia anamwogopa HECHE kama ukoma, muulize alichomfanyia uchaguzi mdogo kata ya TARIME MJINI, hadi leo hii anampa shikamoo pamoja na hela zote alizonazo hadi KUTANGAZA KUACHANA NA SIASA
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Ritz si kila kinachoandikwa na vyombo vya habari ni sahihi. Najua anayo nia ya kugombea ubunge lakini sijamuuliza kama kweli ametangaza rasmi.
    Mimi silipwi kwa kupost kama wewe na genge lako hapa JF, ulivyonyimwa posho ukaamua kuhama kambi. Mimi niko hapa kwa hiari yangu na Chadema ninaijenga kwa mikono yangu na posho mimi ndiye nawalipa watendaji wangu.
    Kama bado ccm mnamtegemea mjomba'angu zacharia andikeni maumivu kwa mara nyingine tena.
    Mjomba amechoka hawezi kushinda hata uenyekiti wa kitongoji/mtaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mwikwabe vipi?hana nia ya kugombea tena?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe ndio msemaji wa Heche unakunasha kuwa Heche ajasema kama anataka kugombea ubunge Tarime unaenda mbali zaidi unasema vyombo vya habari ni waongo wanamsingizia...mie sio mtumwa wa vyama vya siasa kama wewe ndio maana unaona nawachana wote, wewe ni mpambe wa kina Slaa na Mbowe, huna lolote wenye Chadema ni watu wa Kaskazini...eti unaijenga Chadema Mbowe na Slaa, nao watasemaje wewe kaa hapo usubiri maandamano ndio kazi yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vijana wa magamba hovyo kabisa sasahivi wako busy kupakana vinyesi kwenye mitandao ya kijamii.
    Kila mgombea anatuhumiwa kutumwa na kigogo fulani ama kundi fulani linatafuta uraisi 2015. Hiyo ni dhahiri kwamba vijana wa mabwepande hawawezi bila kushikwa mkono.
    Tofauti na Chadema ambako vijana wanapiga kazi kwa kwenda mbele hususan katika M4C wanafanya kazi moja kwa mshikamano mkubwa sana.
    VIVA LE CHADEMA.
     
  19. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    magamba bana...hawana jipya ni ukanda ukanda tu....mnatia huruma sana;
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii mambo ndiyo inayowapa taabu magamba aka kuku wa kuchora.
     
Loading...