Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Gamba jipya W. Malecela yuko wapi? Bilal akutana na Watanzania waishio New York

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jun 13, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Katika hafla hiyo hata viongozi wa Jumuiya hiyo hawakuwa nyuma katika kutekeleza majukumu yao kama kawaida japo ilikuwa ni jumapili, hapa ni Makamu Mwenyekiti wa Jumuiya hiyo, Miriam Abu (kushoto) na Mweka hazina msaidizi, Mzee Temba, wakiwa na nyaraka zao ambapo pia walikuwa wakiendelea na zoezi la kusajiri Watanzania wapya waliokuwa wakitaka kujiunga na Jumuiya hiyo.

    Jumuiya hiyo ilianza kuwa active zaidi baada ya uchaguzi mkuu wa kuchagua viongozi wa kuiongoza uliofanyika mwezi April mwaka huu na kuwapata viongozi wapya kama Mwenyekiti, Haji Hamis na Makamu wake huyo, Katibu Vicent Mughwai na Katibu msaidizi, Shaban Mseba na Mweka Hazina, Phillip Lwiza na msaidizi wake, Mzee temba na sasa Jumuiya hiyo imejipangia majukumu na malengo mengi ikiambatana na mikakati kabambe ya kuwawezesha kusonga mbele katika kujikwamua kiuchumi na kuweza kusaidiana kimaisha.


    [​IMG]

    Sehemu ya watanzania waishio New York na vitongoji vyake, wakianza kukusanyika kwa ajili ya kujiandaa kumpokea Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, kwa ajili ya kukutana na kuzungumza nao jana Juni 11, 2011.

    [​IMG]
    Idd mtoto wa Kawe jijini Dar es Salaam (kulia) akijumuika na wadau wenzake katika hafla hiyo ya wabongo

    [​IMG] [​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohamed Gharib Bilal na mkewe Mama Zakhia Bilal Balozi Obeni Sefue na Waziri Juma Duni Haji, wakisimama na kuimba wimbo wa maalum baada ya kuwasili kwenye eneo la hafla hiyo.

    [​IMG][​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal akiwahutubia Watanzania waishio New York na Vitongoji vyake wakati alipokutana nao kwa ajili ya mazungumzo nao na kuwatambua ikiwa ni mara ya kwanza tangu alipoteuliwa kushika nafasi hiyo.

    [​IMG]

    Pichani Juu na Chini;
    Baadhi ya Watanzania waishio New York na vitongoji vyake wakimsikiliza kwa makini Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohammed gharib Bilal alipokuwa akiwahutubia.

    [​IMG][​IMG]
    Mwenyekiti wa Jumuiya ya Watanzania waishio New York na vitongoji vyake, Haji Hamis akizungumza na kutoa utambulisho wa viongozi na wanachama wa Jumuiya hiyo, ambao hadi sasa wamefiki 110.

    [​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal na mkewe Mama Zakhia Bilal akiwa katika picha ya pamoja na viongozi wa jumuiya hiyo baada ya kuwahutubia.

    [​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt Mohammed Gharib Bilal na mkewe Mama Zakhia Bilal akiwa katika picha ya pamoja na viongozi na wanachama wa jumuiya.

    [​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Mohammed Gharib Bilal akisalimia na baadhi ya watanzania hao ikiwa ni sehemu ya kuwaaga baada ya hotuba yake.

    [​IMG]

    Mke wa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Zakhia Bilal akipiga picha ya kumbukumbu na baadhi ya kinamama wanachama wa Jumuiya hiyo.

    [​IMG] [​IMG]

    Baadhi ya wabongo wakijisevia msosi wakati wa hafla hiyo.

    [​IMG]

    Mchezaji wa zamani wa timu ya Balimi Fc ya Kagera Henri Rwekagingira (wa pili kushoto) akipozi na dada zake kwa picha wakati wa hafla hiyo.

    [​IMG]

    Sufianimafoto pia alikuwa ni miongoni mwa waliohudhuria hafla hiyo hapa akipozi na mchezaji wa zamani wa timu ya Balimi Fc ya Kagera Henri (wa pili kushoto) na dada zake.(Picha Zote na Muhidin Sufiani-OMR).

     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapo hawezi kuja maana mzee kakosa uongozi na hao kina bilal ndo wachawi wake, natania tu mjomba.
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hawa warudi kwao bwana wanafanya nini huko? mbona hatuoni mchango wao katika taifa letu hapa wananenepeana tu na kutaka kuonekana kwenye picha hapa.
     
  4. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ama wanafikiri kuishi marekani ni sifa siyo huku bongo tunawabit mbaya huko kazi yao kula tu na kufanya vibarua warudi bwana
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    yutong nimecheka sana
    kuna jamaa alitoa comment hapa siku chache zilizopita alisema eti wengine wanajiuza kwenye internet,du aisee
    si warudi tuu home!
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    William @ New York, USA, hawezi kuhudhuria party za kinafki kama hizo, kwanza watu waliohudhuria hawazidi 30, sasa unataka kuniambia New York kuna Watanzania 30?
    Hivyo ni vijumuiya feki vya kugangia njaa na kutafutia ulaji tu, watu waache kupiga box waende kumsikiliza Bilal? this is nonsense.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee huoni mr gamba jipya william kila akileta thread lazima aweke new york city
     
  8. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wabeba ma box wa NYC hao!!
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    weee kuna kubeba mabox huko?hehehe,mbona nilitaka kuja huko,,oohhooo
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Afadhali waendelee kukaa huko huko maana bongo hamna dili kabisa.Wakomae tu kitaeleweka.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    William @ New York, USA yeye yuko KI-CCM zaidi! LOL
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    kwenda wapi?tuna ndugu yetu kule kachoka kweli tunachanga nauli arudi africa,no place like home
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,853
    Likes Received: 874
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona sikuelewi? Ina maana haposio wana CCM .
     
  14. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mazoe kitu kibaya sana, sasa watu wachache namna hiyo Bilal
    imetumia mike kuongea nao?

    Alafu hii inaleta maswali zaidi, amepata muda wa kuongea, kula,
    na kumake fan na watu thelathin, nadhani ilimchukua dhaidi ya saa
    moja, lakini hawezi kwenda nyamongo kutoa pole kwa
    watanganyika waliokufa kutokana na ubabe unaofanywa na idara
    iliyo chini ya mzanzibar mwenzake?

    Anyway, ameshindwa hata kuitisha mkutano mmoja tu wa kushukuru
    wapiga kura wake huko lindi, wakati hawa na huo ushalobalo wao
    hawakuchelewa hata kwenda kwenye kituo cha kupiga kura october 2010.

    Poa Bwana Bilali, Zam Yenu hii
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hao ni watanzania!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kusimama mbele ya watu kazi kubwa, hasa ukiwa mzushi
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Miaka 8 hivi imepita nakumbuka nilifika hapo nyumba ya serikali ya Tanzania ndani ya ardhi ya Marekani anapoishi balozi wa Tanzania umoja wa mataifa. Alifika Rais Mkapa kuwasalimia Watanzania na watu tulikuwa wengi sana kiasi cha kukosa viti na nafasi ya kukaa. Niliporudi usiku wa manane nikaongozwa na mwenyeji Lwangisa kupata entrance ya express way rout 95, nilifanikiwa kuendesha gari salama umbali wa ml 320, Mungu ashukuriwe.
    Leo waliohudhuria ni kama familia fulani tu ambayo hata haina mvuto wa kumkaribisha Makamu wa Rais hapo Westchester kando ya jiji la NY. Kufilisika huku wa idadi ya watu inanipa jeuri ya kuumbuka serikali yetu kwa wananchi wake. Ingawa itikadi za kuwapokea viongozi wa nchi si za kisiasa bali kitaifa, lakini hii imenishtua nikikumbuka siku tulipokutana na mkapa uwanja huo huo huko Westchester. Nitakapokuja tena NY nitajitahidi kuwahimiza watanzania wajitokeze zaidi.

    William Malecela magamba dogo haonikani hapa, labda limo ilikwamba au kupata punch pale Rout 1 au rout 95. Alitakiwa aende kumlaki mkuu wake wa magamba ili aongeze idadi kidogo. Angebuku ukuu wa wilaya kabla hatujafuta nafasi hizo zinazoangamiza bajeti ya sirikali.
     
  18. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Gamba Jipya ni jina la member humu ngani, next time kuwa makini na heading zako...lols

    Respect
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,621
    Trophy Points: 280
    Misukule ya Nape hii utaijuwa tu.
     
  20. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matola mkuu,

    Nimekukosea nini hadi kuniita msukule?

    Hata kama tulisha tofautiana katika hoja japo sikumbuki, kwa nini basi unitusi hivi?

    Respect!!
     
Loading...