Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha, dream house tunayokusudia kujenga?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Candid Scope, Oct 7, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wanaotaka mjengo wa nenda na wakati mwaonaje na mtindo huu wa dream house?
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kama ya hapo juu haina mvuto kwako, hii hapa je kujenga Kigamboni mpya kando ya lile daraja mpya la kisasa?
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii hapa ndio kiboko yao, hapatatosha Kigamboni nzima
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Hetu tuondoke na hii. Napendekeza hii ajengewe first lady ili atanue vilivyo pale Mbayuwayu akiachia ulaji. Laiti Lwakatare angeona mdude huu kabla.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii imetulia, hata mwenye kipato cha wastani anaweza kufanyia mahesabu kwa miaka ikawa dream house ya kutulia baada ya kustaafu.
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,671
    Likes Received: 1,013
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni modern house style american style sawa kabisa ila nyumba hii inafaa iwe maanndari karibu na bahari,ziwa au mito kwa us utazikuta sana maeneo ya malibu, al pato miami , michigan etc
    Ni nyumba inayohitaji security system ya juu kwani asilimia kubwa ni mbao na vioo huku bongo maybe utumie cement na vioo vyenyewe sio vioo vya kununulia kariakoo
    Ni nyumba ambayo inahitaji uwazi ili uone maandhari hivyo haitakiwi uiweke ukuta....
    Na kwa style hiyo kibongo bongo umekwisha kwani wale wa mtaji wa masikini ni nguvu zao wenyewe kila siku watakuwa wanakuja kukutembelea....
    Nikipata muda nitakumbuka website ya house designs utapata michoro mingi tu..
     
  7. A

    Abuu- Amin Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If dream were horses even poors could ride
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    A dream is just a dream!!
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    some dreams come tru.some dreams stay dreams!
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Which one can come true? Just pick one!
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dream can bear fruit!
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Horses are extra ride for wealthiest people, while poorest people can afford to get a house just for living.


    [​IMG]


    Abuu- Amin, Who can afford to ride the horses?
     
  13. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Naomwona mzee wa vitoroli na farasi..sijui mlinzi alikuwa wapi hapa..
     
  14. g

    geophysics JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jengo sio hili ndugu yangu...jengo ni kaburi utakalozikwa.....mwisho wa siku huyo anaekaa hapa tutakuwa sawa kaburi size moja, udongo ule ule...na mwili utakuwa udongo kama mtu anaejisaidia kwenye choo cha full suite Tandale kwa Mtogole...
     
  15. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nothing can shut down a dream, except the dreamer!
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280

    ......and others turn into nightmares!
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    You have to dream in order to realize your dream!!
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280

    they say " if dreams were horses even beggars would ride" is this guy a beggar?
     
  19. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo nayo ni business au imepotea njia?
     
  20. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    sa we mtoa mada hicho mbele ya hyo dream house yako ndo kaburi lako ukifa wakudumbukize huko aauuu??
     
Loading...