Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Photos:Buriani Kanumba

Discussion in 'Jamii Photos' started by KIM KARDASH, Apr 11, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mwili wa marehemu kanumba ukiwa katika kwa ajili ya kuagwa kwenye viwanja vya leoaders mapema leo, msanii huyo aliyefariki usiku wa kuamkia jumamosi amezikwa jioni ya leo katika makaburi ya Kinondoni jijini Dar es Salaam.
    [​IMG]
    Mama mzazi wa marehemu akiaga
    [​IMG]
    Hawa ni watoto wa kiume ambao waliibuliwa katika sana na marehemu Kanumba
    [​IMG]
    Zao la Kanumba katika tasnia ya filamu
    [​IMG]
    Nyota hawa wadogo wataendelea kumkumbuka Kanumba milele kwaniu ndiye aliyeibua vipaji vyao
    [​IMG]
    Wanakamati ya mazishi ambao ni wasanii wenzake marehemu Kanumba wakiwa pimbeni ya jeneza la kipenzi chao.
    [​IMG]
    Miss Tanzania 2006 ambaye pia ni msanii aliyeibuliwa na marehemu Kanumba, Wema Sepetu katikati akiwa na wasanii wenzake.
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mdogo wa marehemu, Seth
    [​IMG]
    Huyu ni baadhi ya wengi waliozimia kutokana na kutoamini kile kilichotokea
    [​IMG]
    Mbunge wa viti maalum Vicky Kamata na mkurugenzi wa African Stars, Asha Baraka
    [​IMG]
    Mmmoja ya wasanii wa bongo muvi, Yvone Cherry 'Monalisa' akisaidiwa na wenzake
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mpiganaji Athuman Hamis naye alifika kumuaga marehemu Kanumba
    [​IMG]
    Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal aliongoza upande wa serikali hapa akiwa na mke wa Rais Mama Salma Kikwete (Mwenye nguo nyeupe), Waziri wa Habari Utamaduni na Michezo, Emmanuel Nchimbi, Mkuu wa mkoa wa DAr es Salaam, Meck Sadick wa kwanza kushoto na mama Zakhia Bilal wa kwanza kulia.
    [​IMG]
    Dada wa marehemu akisaidiwa
    [​IMG]
    Ilikuwa ni majonzi makubwa
    [​IMG]
    Kalale pema peponi Kanumba, Kalale pema peponi Kanumba


    Picha nzuri kwa Hisani ya MAMAPIPIRO BLOG
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    thank you for the memorable photos
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana
    R.i.p kanumba
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    pumzika kwa amani Steve
     
  5. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hakika kijana huyu alikuwa kipenzi sio tuu cha watu bali hata muumba wetu. R.I.P
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani kanumba
    Kile tunachokipenda wanadamu na Mungu nae amekipenda zaidi
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    wapi baba mzazi????
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aisee hata Muumba kumbe!!!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Picha nzuri kabisa, na za Kiwango!
    Tunashukuru sana tulioko mbali na eneo la tukio.
     
  10. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna ajuaye!
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani Steven alikuwa na ugomvi na Charles Kanumba? Mbona sijasikia wakimtaja?
     
  12. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni nini kilichokufanya ufikirie alikua kipenzi cha Muumba? Umetafakari alikua Mtu wanaina gani hadi umuhusishe Muumba? Kwa mtazamo wangu alikua Mtu hatari kwa watoto wa kike hasa wale Aliowaibua kwamba "wanavipaji" na kuwaingiza kwenye Sanaa.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    watu wakali lol
     
  14. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Khe huyu aliyemshika dada yake Kanumba si Mboni?ameanza lini ukaribu na dada yake Kanumba?Kutafuta sifa tabu kweli.
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sote tu njia moja!
    R.I.P the great wetu!
     
  16. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    we ulisafiri nn hizi picha tumezionaa mpaka tumechoka RIP SCK
     
  17. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufuru ni nyingi mno. Nadhani kama binadamu alistahili kufa.
     
  18. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks mdau
     
  19. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wigs, cosmetics, mikanda ya sidiria nje nje -- basi hata ktk mazishi!!!
     
Loading...